Unasikiliza idhaa ya Kiswahili ya SBS. Pata taarifa zaidi kupitia sbs.com.au. Mkwaju Swahili, karibu tena katika makala idhaa ya Kiswahili ya SBS kona migode migodea, tukawaleta makala ambayo tumeandalia kutoka studio zetu, na tunao wasanii kutoka Rwanda ambao wametembelea studio zetu, tukizungumza watajitambulisha, kisha tutawaletea mengi zaidi ambayo tumewandalia pengine, ngeleza saji majina yenu. Mimi naitwa Serugo Ben. Mimi naitwa Shansi Mbanza. Karibuni sana katika makala SBS. Mnafanya nyimbo za aina gani? Tunasema kwamba nyie ni wasanii, ni nyimbo za gani mnafanya? Tunafanya nyimbo za kumtukuza Mungu. yeah. Kwa nini, wakati wengine wana, vijana wanafanya nyimbo za dunia na wanakuwa mastaa wakubwa sana Sini tunafaa kujua, tunampenda Mungu, tunataka tumtukuza Mungu hata. Yeah. Mm. wale pia wanamtukuza Mungu kwa njia nyingine, si tuko na njia ya Mungu? Hapana, yeah, njia ya kuko wastaa. <laughs> vizuri <laughs> kabisa. Hii safari ya mziki wa, wa injili ilianzaje? ilianza nyuma kidogo ya, ya marriage sasa. Mimi nilikuwa na hiyo vision na yeye pia alikuwa na hiyo vision, lakini Mungu akatuunganisha kutuunganisha sasa, tukasema acha tuanze sasa, tumtumikie Mungu as a family. mm. Hapo yeah, hapo tukaanza. na kufanya kazi na mzee ama mme wako, imekuwaje? Vizuri, vizuri, vizuri, ni vitu vizuri sana. mm. e, kazi tu nakuwa rahisi, kwani mko mm -hmm. pamoja. mm. wakati mnatunga nyimbo mnaandika mkiwa pamoja ama mmoja anaandika kisha mwingine ndio anapitia na, na kuangalia tubadilishe kama kile. uh, mimi naandika kisha anakuja sasa na ideas. Hmm. Anafanya arrangements zingine sasa hmm. Eh, lakini mimi peke yangu naandika hmm. Na ile mipangilio ya tuseme ngoma ama besi gita ama nini, hiyo inakuwa ni kazi yako. Shansi vizuri kabisa. Natokea mwanze kuimba, maisha amebadilikaje? Maisha anaendelea kupanda na kiwa mazuri sana hmm. unajua Mungu Mungu ukifanya kazi ya Mungu na yeye pia anaingia kwenye hizo nazitaja hizo affairs home affairs. Mm. Anaingia huko anafanya vitu, anabadilisha vitu mm. Sisi uh, nyuma ya kuanza kufanya kazi ya Mungu pamoja, maisha sasa anakuwa vizuri mm. Upendo unazidi kuongezeka katikati yetu katikati yetu na inaonekana baraka zinakuja. uh -huh. hmm. Naona Mungu ana open doors uh -huh. Milango inafunguliwa uh -huh. Sasa hivi sasa, mimi sijui sasa tufanye nini sasa. Uh -huh. Lakini tutaendelea tu, pengine kwa wale ambao, juu ya hadithi yenu inaripotiwa kwamba ilichukua miaka mitatu uweze kuhakikisha kwamba mama anakubali ombi la kuwa katika ndoa. Hivi ukifikiria ile miaka mitatu yote, kuna wakati unajuta? Najiuliza, kwa nini nilifanya, nilimsubirisha miaka mitatu. Ningesema tu mapema. Ndio mm. Nasikia ningekubali si, si, uh, mapema yeah. eh, singefanya miaka mitatu hivyo <laughs> mm. <laughs> yeah. Ndio ingekuwa vizuri, ingekuwa vizuri zaidi, e, vizuri zaidi. Yeah. hatungekuwa tuna tunakuwa na hii delay labda, tungekuwa tuko huko huko huko mbali sana lakini tu yote ni mapenzi ya Mungu. yeah. mm. na mmefika Australia kwenye ziara ya, ya tamasha ambazo mnaenda kufanya, mkiwahudumia um, watu kwa nyimbo zenu, mapokezi yamekuwaje? Vizuri, watu wa Australia ni watu wazuri sana, wametupokea vizuri. mm. wana furaha nyingi, wamekuja makonseri zetu. mm. Uh, tulifurahi kabisa, ni watu wazuri tena, wanajua nyimbo zetu, wanatupenda, na sisi tunawapenda. mm. Hmm. Na kutoka Australia ni wapi kwingine ambapo wanatarajia kuwapokea? Tukifika nyumbani sasa tutapumzika hmm, tutapumzika kidogo, lakini next year tuko tuna tunafikiria kufika huko Marekani, kama ni Amerika hmm. Hmm. Ya ikiwezekana hmm. hatujapata bado hatujapata bado visa hmm, Mungu akipenda, lakini tukipata, Mungu akipenda hmm. tutafika huko tuwa... yeah, ukipata Australia Amerika itakuwa ni rahisi zaidi Acha tuamini hiyo. Hatujui. wapenzi wa mziki wenu watarajie kazi gani ambayo inakaribia kutolea hivi karibuni? mwaka ujao ni mwaka wa kazi, mwaka wa kutoa nyimbo nyingi sana. yeah. Watarajie hiyo, wanaweza pata kionjo. yeah. mm -hmm. inakuja jatole, mbayo inakujawemana gusenga ni yo. Asante, asante. <laughs> Ben na shansa apo akikamilisha mazungumzo yetu. Asante kwa kuzungumza nasi na kila la heri katika safari yenu hapa nchini Australia. Asante kwa wale ambao wanakusikiza na wanataka kuona kazi zenu, wazazipata wapi? Uh, kwa YouTube tukola YouTube channel ya Ben and Chance, Instagram Ben and Chance, TikTok Ben and Chance, The Store Kid Ben and Chance yeah. Ben and Chance. Tukimaliza, neno la mwisho, ujumbe kwa wasikilizaji. Tunawapenda, tunawapenda wote. Tunawapenda sana. Asante kabisa, na kama unataka mazungumzo haya basi na umeyakosa mbashara, unaweza pata kwenye tovuti yetu sbs.com.au, mkoaji Swahili. Je, unataka kusikiliza taarifa zingine kama hizi sikiliza? Zilizorekodiwa kwenye Apple, Google, Spotify au popote pale unapozipata.