Tukizungumza kidogo kuhusu Angeliki, najua kwamba anakuja na tamasha kubwa sana ambayo inatazamiwa na wengi mm. Nakuvyosema takriban na watu elfu mbili wataingia, nadhani na, na, si kwa usiku mmoja tu. Kawaida nakwaga usiku mmoja wakiwa wapili amekuja siku moja, kwa sababu amekuwa akizunguka kwa sema atamalizia uh, Sydney ama kutoka Sydney anaendelea sehemu nyingine sijui pengi... nadhani atamalizia Melbourne, lakini sina uhakika kwa hisho mm, yeah. ya, ya, ya Sydney watu mm. watarejie nini? wale ambao wanapenda mziki wake, na nadhani mm. ni watu wenye pengine wa umri wetu vijana, mm. vijana kidogo, wanaweza kuwa changamoto kuelewa mziki wa <laughs> Bianjelike lakini bado kuna kazi ambayo anafanya na vijana kwa mm. watu watarajie nini kutoa kazi yake kwa upande wake, na vile huwa tunamjua yani msanii yani akona energy sana, mm. Mm. Mtaingia, mtacheza. Ako na nyimbo nyingi sana na ametoa albamu mpya pia, kwa sababu si, sijui ni nini ata, ata perform, lakini nadhani atafanya zile classic, zile za zamani, zile tunajua za na zingine zilizopendwa <laughs> na zingine mpya mpya, na unajua sana amefanya collaboration pia na watu kama Sampa, hmm. uh, Sampa The Great, wa hapa hapa Australia, lakini sijui kama amehamia kwao nyumbani sasa. hmm. Amefanya uh, collaboration na Yemi Alade na Burna Boy na watu kadhaa kadhaa. kwa hivyo Uh, mziki wake nadhania watu wataenjoy sana kwa sababu vile tumesema, kuna zile zilizopenda na kuna zile uh, za wakati huu, kwa hivyo mm. natarajia kuwa uh, watu watakuja, watakuwa na miaka tofauti kutoka wale Aha. wachanga mpaka wale wazee <laughs> <waze> kutushinda sisi. <laughs> <laughs> Lakini kuongezea tu kidogo, pia kwa mara ya kwanza tutabadilisha uh, ukumbi kuwa soko la Kiafrika hmm. Uh, kwa hivyo tutakuwa na vi, vibanda tofauti, so vitakuwa vibanda viwili, moja itakuwa kibanda cha familia wametoka Kongo, wanaitwa Kisimba, wako na bidhaa zao. Mm, wako na bidhaa zao za nguo na uh -huh. vitu kama hivyo uh -huh. halafu kuna uh, kibanda kingine cha um, organization na inaitwa The Social Outfit. uh -huh. na wao wako Marikville na nawapenda kwa sababu huwa wanafundisha ujuzi wa kushona kwa uh -huh. wakimbizi na watu wamehamia hapa wapya uh -huh. kwa hivyo watu ambao wako na hiyo skill lakini pengine uh -huh. hawazungumzi Kiingereza sana wanaenda mm. Wanafundishwa kushona uh -huh. Kisha wanapomaliza kushona hizo nguo zinauzwa mm, na wanalipwa vizuri sana. Oh, kwa hivyo vyote ambavyo walishona vinauzwa, kisha wana, wana, rege... e, hela. wanarejeshwa hela. Lakini hata hiyo kazi ya kushona bado wanalipiwa hiyo hiyo dini maarufu yao. Kwa hivyo kutakuwa na hizo mbili, alafu pia tutakuwa na drumming workshop, uh -huh. ya, na laki laki anajulikana sana eh, Sydney, mwenye eh, mwenye silia gana huyo, ya, ya, ya. na alafu pia tutakuwa na Um, ukuta ambao tunaweza chukua picha kwa sababu siku hizi kama uchukui picha kweli ulikuwa. <laughs> Kwa hivyo tutakuwa na, na selfie wall ya Kiafrika uh -huh. Uh, kwa hivyo um, na vile nilikuwa nafikiria kuhusu hili ni tunaita African Bazaar hmm. ni kwa sababu ulivyoona wakati wa mwisho angelikuwa hapa, hatukuwa na watu wengi wa Kiafrika walipokuja mm. kwa hizo show, na ili, ni muhimu sana, unajua hata ukiwa msanii kuona watu wako katika audience. mm. kwa hivyo uh, nilitaka kuweka kitu ambacho tunaweza kusherekea na wat, soko ni Afrika, ni pale kuna vitu vinachacha, kuna hiyo energy ya soko na, ndio nilikuwa nataka kuanzisha hiyo uh, concert hivyo watu waingie, you know waanze na hizo drumming class waone, yani wafurahishe macho yeah. <laughs> wachezecheze kidogo ndio wakiingia kwenye concert hall wako tayari kumwona Angelique, alafu nyuma ya hayo, kwa sababu kazi yangu sana pia ni vile nikuwa nasema ku, ku, kuleta watu kwenye Opera House. Mm. Uh, tulia, tulipata tickets VIP yani pale tumekaa pale pazuri sana mm -hmm. Uh, na hizo tikiti nikaenda kwa nini um, kwenye communities kuambia watu kuna tikiti mm. Uh, nunueni tikiti na hatukukata Prices. So mm. zilikuwa hatukupunguza bei, hatu zilikuwa mm. f tukaambia watu njoni, mkitaka tunaweza pia basi zije ziwachukue mm. kujani na marafiki kwa sababu saa zingine vile tukuwa tunasema um, jumba la opera, saa zingine unaweza fikiria tu ni watu tajiri wanaingia yeah, hujui utavaa nini. Kwa hivyo kufikiria ya kwamba kuambia watu waje na marafiki zao itakuwa rahisi kuja kwa sababu yeah, mko wengi mnaweza shikana mkono <laughs> najua mnaweza yeah, rahisisha hiyo uh, kuingia hapo. Kwa hivyo nimefikiria zaidi ya hiyo uh, bazaa, ni mm, nini tunaweza fanya kuvutia watu, na pia kuna zile barriers, ni nini no, fanya kupunguza kuhu, kuhu, kuhu, hizo barriers, ah, ndio watu waje waenjoy na ni mngependa kusema tume tuko na watu wengi wata watakuja watawakilisha Afrika, nimwambia waje, wavae nguo zao za Kiafrika kwa sababu tuko wengi Aa. Ndio, Angelika akiwa pale kwa stage akicheza atuone, kwa sababu Aa. ni lazima kusema, kuna sehemu maalum ambapo wataketi ili yeah. waweze kuona vizuri, ama watasambaa kote, tutakaa vizuri. pamoja tuko Aa. pamoja, na pale tumekaa, yani akiangalia tu hivi juu ni sisi, ataona watu wa kwanza <laughs> <laughs> kwa hivyo hiyo ndio, ni vitu kama hivyo nataka kufanya, ndio pia hata watu wa wajue wa, Opera House, wa, jue, wa ukiwa na concert na watu wakisikia tukipasha ujumbe kwa hizi sehemu ambazo hizi community ziko watu watakuja. mm. Mm. Ubaya ni watu huwa hawasikii, tuseme Angelika nakuja na performa naenda, alafu watu wanasikia kuhusu, alikuwa, alikuwa. Kwa hivyo Ta, pia. Pengine matangazo inabidi yasambazwe zaidi ya, ya mjini mm. na hivyo ndio tunajaribu na sasa, ndio kwa maana vitu kama hii interview tunafanya mm. hiki ni kitu ambacho hatujafanya Yeah. Mbeleni tunaanzia Ande... hapa tunaendelea na hata pia kuongezea, tuko na at, okay, sijui kama tumemalizia lakini sio sisi kumalizia, lakini kuna mazungumzo ambayo yanaendelea na mtu najua kwenye community ambaye anamjua na ni mwafrika na anamjua kazi ya Anjeli Kijo vizuri kwa, mm. hivyo tunajaribu kuona kama tutaweza patanisha yeah, mm. ili waongee ama kama anaweza kuja nazungumzie kazi zake, kazi zake hivyo hivyo mm. unajua, kwa hivyo hivyo ndio vitu tunajaribu kufanya. Wewe najua kwamba ulikuwa msanii <laughs> mwenyewe, lakini sasa umeamua ofisi ndio ndio kazi <laughs> kuna matumaini kama hata itakuwa si kuwa kuendelea na usanii wako wako mwenyewe mm -hmm. kuweza kuendelea na kutunga kazi zako na mm -hmm. tuje kuziona siku moja hapo mm -hmm. ama pengine pengine kwanza ni kwanza tu ni kwa sababu niko bado mpya katika kazi hii hmm. Sio kazi, kazi kwa sababu kazi nimekuwa katika community for a long time yeah. Lakini katika Op pale, pale yeah. Kwa hivyo nataka tu niipe kama miaka miwili miwili na nusu hivi hmm. Niweke hizi msingi yeah. Yeah, niweke msingi mzuri ndio nikisha fanya hivyo, ndio naweza sasa kuanza kuangalia nje, nione kama usanii wangu unaweza kuendelea, kwa sababu kufanya kazi zote mbili sio rahisi. Lakini sio kusema ati kwamba sasa usanii wangu hati nimeufunga kabisa, kwa sababu ukiwa Opera House unapata inspiration, eh, eh, kila wakati ha, eh, kila wakati. Kwa hivyo bado, bado eh, moyo na hiyo Passion. Ay, ya usanii wangu bado, bado iko. Tukimaliza, neno ni la mwisho kwako kwa, kwa, kwa jumuiya wanakusikia, mm, unawaomba wafanyeje? Niko na mambo mengi ya kuwaomba, sio sijui kama tuko na wakati, lakini pengine mawili, mambo mawili haya. La kwanza ni tikiti za njelikijo, bado ziko sio nyingi, ha, lakini bado ziko, kwa hivyo ukitaka enda kwenye mtandao, um, tafuta Opera House angeli kijo, utaona utapata tikiti uje. Kama sivyo ukiwa umenisikiliza na unaona ni kama Opera House ni pahali unataka kutembelea na unataka kuleta familia yako ama watu wa komuniti yako, pia tuwasiliane, tuongee, tuone ni nini tunaweza kufanya. Ukienda kwenye tovuti ya Opera House watapata maelezo ya kuona namna ya kuweza kuwasiliana nawe vizuri kabisa, yep. Kabisa. Nadhani hmm. mm. sehemu nzuri ya kufungia mazungumzo haya <laughs> Bi Wanyika, shukran sana kukuja kuja kuzungumza nasi, na hongera kwa kazi ambayo unaendelea kufanya na hamasa ambayo naendelea kutoka kwa jumuia. Asante yes, sana. Huyo ni Bi Wanyika ambaye ni afisa ambaye analeta mahusiano ama anakuza mahusiano bora kati ya jumba la opera jijini Sydney na jumuia zinazoishi hapa nchini Australia na sidhani kwamba ni kwa uafrika tu, lakini kwa jumuia pana pia anafanya kazi hiyo, kwa kwamba kuweza kuamsha kwamba wanajumuia wanapata kujua kipi ambacho wanaweza faidi kupitia jumba la opera na namna wanaweza kushiriki katika hafla zinazofanyika pale. Mengi zaidi kuhusu, tembelea tovuti yetu, unapata namna pia ya kuweza kuwasiliana naye moja kwa moja, na kama utakuwa na wakati basi, kama una wakati, tafuta wakati, nenda mwone Biangeliki Bianelikio moja wa nyota wakubwa sana kutoka bara la Afrika atakuwa katika jumba la opera pale akinguruma na watu wakifurahia. Mengi ambao tunaweza kushuhudia pale. Kwa mara nyingine tena, tembelea tovuti yetu SBS.com .tu, mkwaju Swahili. Je, unataka kusikiliza taarifa zingine kama hizi? Sikiliza zilizorekodiwa kwenye Apple, Google, Spotify au popote pale unapozipata.