unasikiliza idhaa ya kiswahili ya sbs mnymnday mi siendangi malisni siku ya kulala kukula tu umetulia nyumbani hakuna kelele uh-huh. But, uh, aside from that uh, unapata kama mimi oalama mi na ndugu yangu gogo manake tunashinda pamoja unapata sasa kama monday ndio oday tuesday labda mna shot kitu wednesday maybe mko na mting then thrsday proy tu za, za kawaida za maisha maybe nd unapanga vile show za weekend zitakua nini nini kupanga manguo mavazi u otemwanzonilimeem kwamba likmeanza masomo ukasitisha uka kidogo kwa sababu yeah, yeah. yeah, yeah. kuna mpango wa kuendeleza masomo yako ama hapa ndio unashikilia mpaka k kuendeleanilishaendelea niliingia shule ya tv na radio na pia nimefanya nimefanyanalekea so, kuwa pia mi nibt ni in always uh-huh. but ni vile sija focus sana na hiyo production but niko na the skills Uh, ya yeah, nataka siku moja nifungue production house yangu nikue natengeneza filamu ama vipindi za televisheni yeah, yeah. so shule namaliza na shule huu mwaka sasa ndio nione vile nitafanya na hiyo skill na hiyo knowledge niko nayo yeah. na kwa upande wa mtandao najua kwamba nyii ni watu ambao mtandaoni mnafanya mengi sana mm-hmm. inachangia kiasi gani kwa upande wa kupata kazi na pia kwa upande wa kukuza waku, jina mtandao, mtandao kwanza imetusaidia sana jinamtandaoaza sana, sana. ni through mtandao watu ndio ndio walikuja kujua Ndi watu kujua watu watu waliweza shughuli tunafanya Daffy na Google. na sasa kupitia huu mtandao unapata ile influence watu wanaona tu kwa televishon wanaona kwa facebook instagram twitter nini youtube So, unapata for example wacha tuseme kama watu wa mombasa for example sijuu sisi tuko pale nairobi wanaanza kusema tunataka uje uje ufanye show live so hiyo watu kutaka uende mahali fulani hiyo ndio the social media mdia mtandao ndio unaweza kupata shows so unapata en yenu ikitembea sana ama ikikua kubwa watu wanataka i sasa wanaona tu kwa status kwa tiktok kwa instagram so wanataka mkuje i mfany sababu wamependa wana so, mm-hmm. wanatah so, ndo watu wameweza kutujua naasanayutbe okay. na tiktok na insagram maanake tuna pld e sotunad t ina mal so hmm. hiyo ndio imetusaidia napati ime imetuweka mahali tuko australia vile tumekuja naweza sema watu walitujua social thrugamdia hmm. wakasema tunataka watu wakuja pia namesema kwamba amekua aa tayari mm-hmm. na dubai ni kama kila kufanya <laughs> <weekendi> kule dubai wkendi nandakufanyakndi kulebamokeamekuaje australia, australia nimependa uh-huh. hata nilikuwa naambia mdosi wangu nikirudi nairobi ntamis sana australia kwanini eh, mapenzi ka huku ni mingi watu wanatupenda sana, mm. sana sana sana eh, watu wwana wana... tofauti na katar na dubai katar wanatupenda dubai wanatupenda lakini australia is... ni, zaidi. ni zaidi ni extra inawei sababu ya umbali au safari amazasema umbali acha tuseme tu mapenzi tuyl hey, m- wanaupend ambako eh, yeah. unaifil Oh. yaani unafilaa una tu wanakupenda wadosi wanaku unapiga show watu, actually, t- eh, zile tumetembea so far, eh, tickets sold out unaona tumetembeasofzimekuanaonasihani uh, kuna show in. like kama shokama tulikuwa tunacheza already l imejaa alafu nikasikia one of the promoters hapo wakisema inje kuna watumia wanangoja kuingia na l ishajaa so unashangaa ah, Vipita. hii mapenzi nmetupenda m- m- sana soaustralia mm-hmm. mapokezi imekua nzuri sana nimefurahi sma mashabiki watareji ujonu tenaapa kurudi tenaapa ntaruditutarudi yeah. hacha semetutarudikuna mtunauttufanye <laughs> <laughs> <laughs> tu, mambo ingine mtum yeah. uud yeah. yeah, yeah, yeah. kwa wale ambao pengine vijana ambao wanatafuta namna ya kupenya kimaisha kikazi ambao unajua nyumbani kusema kazi kama hizi ni kazi ambazo pengine hazipewi kipaumbele sana maana mm-hmm. watu aidha hawaelewi ama haoni umuhimu wake mm-hmm. ushauri ni mara kama mimi choka, inavunja moyo, wakati inavunja moyo, mimi mbili kuacha lakini unasema unaacha ulianza kwa nini so ukiacha nde unaacha ndoto zako but kama ni kitu iko kwa roho najua unawezapata kuna mtu anafanya kufurahisha tu watu ama lakini labda iko kwa roho kujifrahshaaadaaheamziwatu aa ndio furaha yangu At times unapata, that feeling, that that unapata ukiwa, unacheza, but kitu unaanza yanguaaaaakama sense but uwe pekee ndo people so usiache kitu kituenye unafanya mm. keep pushing one day, one day day tajipa mi wambia hata ah, na marafiki wangu ni uniulizabro naambia sijalu usiache inaweza kaa kama saini ngumu lakini kama ilinifungukia saini kwa maaliniko pia w siku moja itakufungukia tu uta utachipuka na mambo itakuwa poa yeah. na akunaga wasiwasi kuhusu haki za kucheza mziki maana najua kwamba kuna wasanii ambayo nakuwa ni in, tatizo kucheza miziki yao bila ruhusa kama ukiweka kwenye youtube ama sehemu nyingine hiyo mm-hmm. ta, tatizo ama changamoto mnakabiliana nayo vipi mawenyewe ndo wanakutumia miziki che tu kuna oyub sansanaube na facebook ndio opyr inasumbua soawy uh, tulipokua tunafungua zilen sanasana yayub mm-hmm. tulis hatutengeneziesa so, foyubnikazi ikonaris yeah. so, unajua hiyo ni copyright za mtu so nambaa tulialafu kuna vile vilepri ziko favorable inaweye unapata msani ndio ako na haziku limit kucheza ngoma zakeaaengeezahela utacheza ndio lakini hautaliwaa mm. wasani pia wameaziki wa so, yao utafanya kue amaikueawasa so unapata msani yes, amekubl kama kenya but unacheza ndio uh, nakufungia kidogo bt uh, tushawa, tushawa mast yeah, yeah. tukimalizia kwa upande wa tumesema kwamba unapatikana mtandaoni hasa mm. na ambako pia kunakuwa na sehemu mbalimbali ambako unafanyia vitu vingi mm-hmm. wale ambao anakusikiza hapa wanaweza kupata wapi mitandaoni na namna gani kuweza kuwasiliaa na wewe katika instagram ni dj dafi djay dafy hiy ni instagram youtube unapata at the kingly expiece djmcgogo hiyo ndio youtube yetu alafu mil kama nibooki ni, ni djgico facebook nidaf selektapenda yeah, yeah, yeah. shiriki toa maoni fuatilia idhaa ya kiswahili ya ss kwenye facebook.