unasikiliza ya ya kiswahili sbs pata taarifa zaidi kupitia faidkusahjambo tena popote lipo na karibu katika makala a idha ya kiswahili ya sbs ukona migode migerano katika studio za sbs na mtandaoni unaonembao ni sbsc u swahili kama kawaida wazapata makala haya kwenye ukurasa wetu wa facebook naonembao ni facebook com mkwaju sbs swahili kwa sasa tuangazie makala yanayohusiana na zima la sherehe ya siku inayofuata krismasi inajulikanaje hapa australia na inahusu nini siku ya boxing Day in China, australia ni mchanganyiko wa kipekee wa umuhimu wa utamaduni na biashara wakati siku hiyo haina dhana ya thabiti ya kidini hapa ni siku ambapo waustlia wa huendeleza sherehe zao za krismasi mara nyingi ni wakati wa familia ya kuchengia vyakula kutazama mechi ya kriket pamoja na kutazama mashindano maarufu ya boti kutoka sydney hadi hbert kwa upande mwingine waustralia wengi hutazamia siku hiyo kwenda madukani kupata punguzo bora zaidi boxing day husherekewa disemba 26 na nilikizo ya umma nchini australia na hufuata sherehe za krismasi kwa wakristo wa magharibi siku hiyo ina chimbuko lake katika historia ya uingereza ambako kitamaduni ilikuwa siku ya kuwapa wafanyakazi wa huduma boksi za krismasi profe constant s kutoka kituo cha masomo ya kikristo ndani ya chuo cha monash amesema tamaduni ya kutoa boksi za krismasi inarudi nyuma hadi karne ya ki na 6tagi o ilikuwa zawadi ya ukarimu mara nyingi kwa wafanyakazi na wafanyabiashara hivyo ndivyo ilichimbuka katika karne za kinast na kinasaba na haikuwa tu kwa wanachama wa familia yako ila kwa wale waliokusaidia na ambao huenda wanaweza kuwa wakifanya kazi kila siku ya wiki isipokuwa pengine kuwa na mpumziko dogo jumapili kwa hiyo ni namna ya kuvuka vizuizi vya kijamii ndivyo ilivyoanza ila bila shaka imebadilika ilibadilika kuwa siku ya kupumzika michezo pamoja na biashara za siku za boxing day nchini australia katika karne karna19 na mwanzo wa karne ya 20 kulingana na narofe kuwanunulia wengine zawadi au kujinunulia ina maana ya kuemea ni shughuli ambayo mamilioni ya watu hushiriki kote nchini australia biashara ya siku ya boxing day ni fursa nzuri kwa wanaoemea kupata dili kwa kila kitu kutoka kwa bidhaa za kielektroniki pamoja na nguo brker ni mkurugenzi mtendaji pamoja na mwanzilishi wa kampuni ya retail doctors group amesema mauzo haya ni muhimu sana nchini australia ambako punguzo nyingi hutolewa katika maduka mengi boxing day sales, traditionally have been the the premier retail shopping event on the calendar Uh, from 26, mauzo ya boxing day akitamaduni yamekuwa ni tukio kubwa la kibiashara katika kalenda kuanzia disemba 26 na hudumu kwa takriban siku saba takriban dola bilioni 23 hadi 25 hupatikana katika mauzo katika wakati huo kitaifa nchini australia na siku ya boxing day yenyewe t26 ni siku kubwa pekee yenye mauzo kati ya dola bilioni tat hadi dola bilioni 4 bwana wake ameongezea kuwa tumekuwa na siku ya boxing day tangu miaka ya tisin na imetawaliwa na ukuaji wa maduka makubwa well, sekta ya biashara ya reja, rejareja nchini australia imebadilika sana tangu wakati huo na sasa kuna washindani wengi sana kuliko ilivyokuwa wakati huo kuna mahitaji makubwa pamoja so na bidhaa nyingi kwa hiyo ni mazingira ya ushindani mwingi kwa wenye maduka shoppers, katika kiwango kimoja ni mazingira ya ushindani zaidi kwa waimeaji ambao wamefanya utafiti wa kutosha na wanaweza fanya vizuri boxing day huwa na shughuli za kuburudisha kwa baadhi ya watu haswa kutafuta punguzo ambazo maduka hutoa le di bartolo ni mwanzilishi institute amesema siku ya boxing day ni muhimu kwa wakati wa mauzo kwa waustralia ila sio wakati tu wa mauzo kabla ya siku ya boxing day tuna matukio mengine ya mauzo kama click frenzy katika mwezi oktoba na novemba black friday na cyber monday mwisho wa novemba d bartolo na maelezo zaidi kwa mtazamo wa mitindo na maisha boxing day inahusu kwenda kununua vitu ambavyo ulikuwa umeweka kwenye orodha na ni fursa ya kuvinunua ukijua exactly. bei itapunguzwa sana maduka ya reja rejareja hununua bidhaa nyingi sana kabla ya krismasi na wakati huo wa mwaka kama boxing day ndipo huwa wanaenda kununua bidhaa za ziada wakati mauzo yanaweza sisimua ni muhimu kutengeza bajeti weka kiasi fulani cha hela za kuemea na usizibadilishe nadia masud ni profesa wa fedha katika shule ya biashara ya melbourne huyu hapa na maelezo zaidi First, you need to list the of, uh, or kwanza unasahili ufanya orodha ambako mapato yako yanatoka kisha ufanya orodha ya bei ya bidhaa na kuna baadhi ya gharama ambazo huwa sawa expenses, na hauna udhibiti wavyo are hiki ndicho tunaita gharama za kudumu na ni tofauti na tunazichukulia kama za hiari na hapa ndipo una udhibiti kamili ambako wanaweza fanya chaguzi amewashauri watumiaji wafikirie kuhusu mauzo ya day kama fursa ya kupunguza kiwango cha matumizi ya kudumu kwa ujumla If you have and they are in age kama una watoto and na wanaongezeka shoes, kwa umri lazima uwanunulie viatu na nguo kwa hiyo lazima upange mapema nunua vitu hivyo muhimu wakati wa mauzo ya boxing day, day. vitu hivyo vya hiari hapa ndipo unastahili kuwa makini and kutotumia and sure hela nyingi na hakikisha unanunua vitu unavyohitaji ni bajeti kwa maneno mengine gharama hazistahili zidi mapato msimu mkuu wa mauzo huanza kati, kati, kati ya katikati ya novemba hadi mwisho wa januari kila mwaka na matarajio ya matumizi yatakuwa takriban dola bilioni sb kulingana na bwana walke pata mauzo ya dili mtandaoni katika maduka siku ya boxing day inahusu sana mtindo wa upendeleo wako wa kuemea ila kupitia kuongezeka kwa kuemea mtandaoni bwanawaka amesema ni muhimu kuemea salama jua mwenyewe duka unaloemelea hakikisha mchakato wao wa mtandaoni ni salama place, tazama taarifa zao za tazama kuwa ap zote retailer, za usalama zipo that ila nadhani zaidi ya kila kitu jua duka unakoemelea jua Northwest kuwa tovuti unakoemelea ni salama na wauzaji wote wenye sifa nzuri wana mbinu salama za kufanya mauzo ukiamua kwenda kuemelea dukani utafiti na kupanga mapema kunaweza saidia katika siku ya boxing day kwa matokeo yanayohitajika zaidi bidi bartolotena utafiti ni mzuri haswa kama unazingatia bajeti mwaka huu kwa sababu ni rahisi sana kutumia hela zaidi ya yainavyostahili na hicho ndicho maneno ya masoko yanayozunguka dili hizo na huwa zinatupa motisha ya kutumia pesa nyingi kama unapendelea kuepuka utafiti na kuemelea madukani bidi bartolo ameshauri uhakikishe unazingatia bajeti na mahitaji yako unapoemea huy tena kuna sehemu ya ubongo inayoitwa reticular activating system hii ni sehemu ya mtindo wa sikolojia inachofanya ni inatufanya tutazame kitu kimoja ambacho tunafahamu tayari kwa hiyo kilu ambacho hiyo inaweza maanisha mara nyingi ni tutakuwa tunatafuta vitu ambavyo tuko navyo tayari ndani ya kabati za nguo utafiti mzuri ambao unaweza fanya ni kutazama ndani ya kabati yako ya nguo na ndani ya nyumba yako ulichonacho na kile ambacho hauna na usiende kununua vitu vile vile zaidi kama hauvihitaji kama wateja nchini australia ni muhimu kujua haki zako kama mnunuaji zinalindwa kujua hivyo kunaweza kuokolea matatizo mengi chini ya sheria za watumiaji nchini australia una haki ya kurudishiwa hela kufanyiwa ukarabati au kubadilishiwa vifaa ambavyo haviambatani na maelezo hifadhi risiti yako na usisite kuuliza maswali kwa muuzaji natasha man ni kamishna wa shirika la new south Wales fair trading huyu hapa na maelezo zaidi bidhaa nyingi australia huja na dhamana ya watumiaji kuwa, kuwa bidhaa hiyo inatumika na itafanya ulichoomba bidhaa inastahili kuwa na ubora unaokubalika na hiyo inamaanisha vitu vitatu inastahili kuwa no salama holes. na idumu bila kasoroinastahilikuwa so no na mwonekano unaokubalika like kwa hiyo isiwe na mikwaruzo au mashimo au vitu kama hivyo bimana ameongezea kuwa haijalishi kama umenunua bidhaa mtandaoni au dukani haki zako ni sawa ila inaweza kuwa hata kama umenunua bidhaa kutoka mauzaji ambaye yuko ng'ambo na kuna visa ambapo hautastahiki kurejeshewa hela Hui hapa akifafanua zaidiwakati wa mauzo ya day purchase, hakikisha unanunua unachotaka nunua kwa sababu ukibadili mawazo yako hautastahiki mara moja kurejeshewa hela kuemea ni sehemu kubwa ya siku ya boxing day nchini australia ila bado ina hali ya kijamii biji bartolo ameongezea kuwa inahusu kuleta watu pamoja kustarehe na kula mabaki ya krismasi bohaistahili kuwa siku inayohusu matumizi na kuemea kiini day kwa australia inazingatiwa kama siku ambapo watu wanaweza starehe baada ya msukumo unaojenga na kasi inayotokea haswa kuelekea krismasi watu wanaweza kuja pamoja na wapomue wa starehe na kawaida kula mabaki kama walisherekea krismasi siku moja kabla tutumia kwamba makala amekupa uelewa kuhusu hekaheka za siku ya boxing day na kipi ambacho huwa kinahusika katika siku hiyo na kama ungependa maelezo na taarifa zaidi kuhusu siku ya boxing day hapa nchini australia basi tembelea tovuti yetu anaone ambao ni sbsco au mkwa juu swahili makala ha landaliwa na waandishi wetu maram ismail nagode migerano unasikiza idhaya kiswahili ya sbs je unataka kusikiliza taarifa zingine kama hizi sikiliza zilizorekodiwa kwenye apple google spotify au popote pale unapozipata