unasikiliza idhaa ya kiswahili ya sbs jambo pote ulipo na karibu katika makala dhaya kiswahili ya sbs huko na migodea migherano tukiwa katika kumbi la Assyrian social club ambapo tunaye mwenyekiti wa ya kokwet walikuwa na jambo lao jioni hii ya leo na atatueleza ni kipi ambacho wamefanikisha lakini mwanzo tuelezewene nani kwanza kwa majina anaitwa hezron baranga mwenyekiti wa kokwet association bwa hezn john leo ni kipi ambacho mkwaa mnafanya na kimepokewaje uh, tulikuwa na kalenjin galadina ambapo uh, jamii ya wa wakalenjin na jamii rafiki za uh, jamii ya kalejin tumejumuika mahali hapa kuweza kusherekea mwaka mzima hii ni sherehe ambayo tunafanya kila mwaka sotumejumuika mahali hapa siku ya leo ili kukuwa na hiyo umoja tu, tujikumbushe damauni za kule nyumbani na mapokezi amekuaje ya, ya mkutano huu ah, imekuwa mzuri wakaaji wa new south s wameweza kuhudhuria hii mkutano ah, tumekuwa na zaidi ya watu iamhan so ni, tunasema ni asante kwa hiyo so natumayi kwangu imepokelewa mm-hmm. vizuri na jamii anokamba kulikuwa na baadhi ya wa wageni ambao walikuja kuzungumza baadhi ni wafanyabiashara na wengine waajiri na wengine hata wana, wana sheria umuhimu wa kuwa na wageni kama haa kuja kuzungumza na jumuia yako ni nini jambo la kwanza ni kuweza kupatia ama kufahamisha jamii kwa yale ambayo yanatendeka pia kuweza kufahamisha jamii ni njia ipi ama kama wanataka fedha uh, katika ba, b- bank so ni which uh, ni bank gani ambayo imeweza kusimama na sisi na ningependa kuchukua vusahi kushukuru westbank anda uh, st george ambayo wameweza kusimama na sisi na pia kuna mwajiri kutoka jlik ambaye ameweza kufika hapa na kuweza kuzungumza kuhusu uh, work ethics. hapo ndio tumekuwa na shida pia tumekuwa na lawyer ambaye amekuwa akizungumza kuhusu maneno ya to ilikuwa pia ni fursa ya kuweza kupatia uh, ama kufaham, kufahamisha jamii kwa yale ambayo yanaendelea kama hvisema kulikuwa na mwanasheria pamoja na mwajiri na wote wawili walisistiza haswa swala la kazi na pia ukiukaji wa masharti ya visa sasa kama mwenyekiti na kama jumuia ya okwet ni kipi ambacho mnapanga kufanya kukisha kwamba wanachama wenu wasije kuingia katika huo mtego kama kukwete association kwanza kuanzia mwaka ujao tutakuwa na after every e months tutakuwa na mkutano na orientation kwa wanafunzi wapi ambao wanatoka kenya na pia kutangamana pamoja uh, tutakuwa na mikutano uh, ya wazee ya wamama ya wasichana wanaume hii ni kujikumbusha tuweze kufuata sheria ya hii nji ikizingatiwa kuwa hapa tuko njia ya mbali na nji ya ugenini lazima tufuate maagizo na masheria yao ni siku chache zinasalia kufunga mwaka kama uongozi ni kipu ambacho unaweza ukasema kwamba mwaka huu mmefanikisha hiki na hiki na hiki kwa jumuiya yako kwanza mwaka huu ndio tulianzisha kokwet mwezi wa nne ambapo tuliweza kuanzisha kokwet ambapo mpaka sahihi tuko na kwa whatsapp group tuko na watu 16 mambo ambayo kokwet yameweza kufanikisha ni moja kwanza tulikuwa na mwimbaji kutoka kenya mzee pastacol kimeta ambaye aliweza kukuja sydney na tulikuwa na mkutano iliyofana na iliyofaulu pia tumeweza uh, kupitia kokwet kuna watu wamepata kazi kupitia kokwet kuna watu wamepata makaazi kupitia kokwet kuna watu wameweza kufarijika kuna watu wamepoteza jamaa wao na nakupitia kokwet okwet umeweza kueneza ujumbe na wameweza kusaidika na kunakuwa na ongezeko la wanachama wa kokweti ama watu wamepungua ah, inaongezeka kama leo tume, tumeongeza watu saba na bado wanatuma request kwa whatsapp group ujumbe ni upi kwa wanachama wako na pia wale ambao hawajawa wanachama ko na wanaishi sydney ujumbe niupikwa ningependa tu kwanza kuwatakia krismas njema na mwaka mpya wenye mafanikio na tuweze kutangamana tuweze kufahamisha jamii na tupendane tusaidiane na pia tuweze ku Wana, yeah. mwenyekiti wa hapo bwana jumuiaonakizungumanasi kuhusu kile ambacho walikuwa wanafanya usiku wa tarehe 24 jijiniambako wamefanya sherehe ya kufana sana jumuia imekutana wametangamana pamoja na kuchangia mengi kwa haya ambao umesikia bilashaka naea kupata taarifa zadi kuhusuenye out yetu wuwahl je unataka kusikiliza taarifa zingine kama hizi sikiliza zilizorekodiwa kwenye apple google spotify au popote pale unapozipata