unasikiliza unaskiliza ya yakiswa yajambo tena popote ulipo na karibu katika makala ya idha ya kiswahili ya sbs suko katika, so, katika kumbi ambako mashindano yamefanyika ya wanamitindo Mr. Ambaye, na tunaye m kokweta ambaye atajitambulisha na kutueleza anahisije baada ya kuibuka mshindi wa michwano hii uh, kwa majina ni Brian kiprono kogo najisiki uh, semeasikia vizuri kushindah nanitaitunza vizuri na nitaipeleka juu zaidi k ung katia mashnano hay nimekuwa na motisha ya kuwa um, tangu so venye leo ilikuja nikachukua hio lakini bahatimbaya dilikuwa peke yangu onisikie vizuri tungekuwa wengi bahatbayazbahatimbaya <laughs> <laughs> ni mzuri kuwa na unajua ukipita peke yako au tasikia ile utamu <laughs> ni mzuri kuwa wengi halafu pia naaeboys mthisi ti maandalizi ya uh, yale ambao ulifanya pale imechukua mda gani seme wiki mojao yeah. tuliambiwa late tukajipanga na wiki moja ndio maana tulifanya aegostatu mm -hmm. peke yake leo yeah. ni vitu gani ambavyo ulikuwa unafanyia mazoezi zaidi ama ni kipi ambacho likuwa nasemaksiki nionyeshe kile kuwk ie o thissomsm so ikabidi so, so, nijikaze hapo na lilifanya bidii nikafikisha penye liliwezani ah, kitu ambacho kinaomba kujiamini sana maana tembea mbele ya watu hujui watachukuliaje unavyotembea unavofanana umbo lako kila kitu ndani wakati ulikuwa unaingia moyoni kulikwaje kwanza nilikuwa li na uoga lakini baadaye nikajikompos na nikaamua ku, kufanya venye nitafanya juu mwisho we bado ukifanya vizuri ama ufanye vibaya bado watu wataongea tu na ni mzuri kujua ni lazima watu wataongea ukishajipdhaiz yeah. ulipoingia ukasikia shangwe na vigelegele vinapanda ulisij uli lisikia vizuri na ikanipea motisha sasa kwanza lilikuwa imekuwa mwoga lakini vyenye nilisikia wakinishangilia ikanipea motisha na moyo ya kuw yeah. sasa vile umeshinda unahisije na ni kipi ambacho wanakokweta tarajia kutoka kwako cha kwanza venye nimeshinda sasa sasantakani n this title na ni, nifanye kazi vizuri naye nitafanya jinsi community nataka na venye tumesikia kuna kunauoi an azakenya as, as lare tutajaribu kufanya juu chini tu, tubadilishe mienendo zetu na tufanyie kila mtu jinsi ilituishi pamoja vizuri kwa hii nchi juu tuko mbali sana na nyumbani na ndugu yangu ni yule tunakaa naye hapo juu tuko mbali sana na nyumbani na tunataka nilete hiyo moja kama vyosema katika mashindano ilikuwa ni wewe mwenyewe asema sasa una kazi sasa ya kuweza kuvutia wengine na kuwasajili wengine ili mwaka kesho wakati kama huu m kikosi kizima cha wanamitindo wa kiume ndivyo hivyo ndio inafaa ntawasihi wakazane na wajitolee hii ni moyo ya kujitolea nani wasiogope nnani ambaye hu unatupia jihsema kwamba huyu pengine ningependa nami nije nifikie katika kiwango chake ama niwe kama ya. kwa sasa bado bado lakini tuna, kwa yule msichana anaitwa mildred kiwango amefika hapo ndo tunataka kufika juu ndie tunatoka nchi moja ntunataka tufike penye ametufikisha na tupite zaidi juu ya hapo ndo mfano ambayo mnawega kwa sasa ndivyo tunafuata wetu na tunataka kwenda penye amefika tupite zaidi ndivyokabisa asante sana kuuza nasi na ongera tena kwa ushindi wako asanti mshindi wa m okt hapo akifunguka kuhusu kile ambacho amehisi alivyokuwa akiingia ukumbini na ushindi wake mengi zaidi kuswela mesika bila shaka temelekutufutiyetu na nambani sbscu mkwaju swahili je unataka kusikiliza taarifa zingine kama hizi sikiliza zilizorekodiwa kwenye apple google spotify au popote pale unapozipata