unasikiliza idhaa ya kiswahili ya sbs pata taarifa zaidi kupitia sbscomau mkwaju swahili nam tuko katika uwanja wa se fm ambapo somalia inaendelea na sherehe baada ya kuwacharaza warundi katika mikoja penalti na tuna baadhi ya wanachama wa timu yao pengini watajieleza majina yao kisha tukisugume mengi ibrahim nhapo ni mliingia katika mechi aleo mkiona hali gani mkifikiria nini uh, tuliingia uh, hii m uh, hali ya nzuri na tulikuwa aredi kwa, kwa kucheza mpira na vile uh, wa vijana walionyesha ni hii uh, ndio finali yayo ya kwanza nani machi ngumu against wa uh, uh, burundi ambaye ni timu nzuri na, na leo vile walionyesha uh, ni ndio uh, walionyesha uh, uh, hadi bawadikika mwisho au kuleta kichao chini wa, wala um, wa, walipea uh, wali guvyao adi mwisho we kusema kweli tuliingia hii machi tukiwa na hiop kwasababu hi tournament tukiwa na high hopes kwa Tut yeah, na vile sazile tulitoka stage na tulifika onal na the first opponent south sudan hiyo ndio game ile ngumu na sazile tuliwachapa ma kwa penaltis hiyo ilituonyesha kama wa sou sudan washindi wawa mwaka hupitao niwatuma wachapa tunaweza wachapa kam yoyote uia uh0wend usikiada kiswahili yao to atiauwana waf mjini adlaid na tunao mashabiki wa timu ya somalia tunayesomea unajisikiaje baada ya somalia kushinda nimefurahi sana kuona walivyoshinda na effort nzuri wamewashinda wame wa wengi waliokuwa big big gn maraake kwanza kuwashinda Um, kuwashinda south sudan alafu jana kuwashinda guinea kwa hio wamejitahidi vizuri sana sotethe wmashallah wakati mashindano yalianza ulikuwa unatarajia nini kutoka kwa somalia Uh, miaka zilopita hawakufika mbali kwa hiyo iikuwa nawaombea lakini sijajiwa watafika mpaka wapi lakini alhamdulillah wamejitahidi kama nilivyosema lafu tulivyoona manake aeame ilikuwa kama inatia, inatia moyo kidogo nafkiri uh, ilikuwa kama tunategemea tuna kama atlast watafika i na ilikuwa kama tusha, tusha na tu tusha, um, yeah, tusha kama hatakama hawakushinda ilikuwa tayari manake f wame, washati ya f nzuri kwa hiyo um, yeah, tulikuwa tayari tusha, tusha shukuru lakini kua wamefika alafu wameshinda hivyo hivo hatuna maneno zaidi kama avyosema wameshinda wame timu ambazo ni kubwa zina majina kubwa katika mashindano haya sudan kusini ndio walishinda mwaka jana yeah. wamepigwa katika penati baada ya ushindi huo kuna sehemu ya moyo wako wliku asema huu ni mwaka wetu ye yeah, manake kwa sababu wao walikuwa washasema kama sisi ndio tutakuwa wa kwanza kushinda tournament miaka miwili mfululizo kwa hiyo ilikuwa baada y kuwashinda wao tayari iliamanake ilikuwa kama fan Uh, fina ndogo likuwa baada tushashinda ile ilikuwa basi manake tushafanya tusha, tusha tusha hiso kwa hiyo kama baada y hapo ilikuwa the wchan ka sababu kama wao wameshinda mwaka wapu, wa jana uh, ilikuwa aan baada ya hapo imane uh, kwa hiyo ilikuwa us tuombe, tuombe na wajitahidilafu tutafika nwaingia katika fainali na timu ya burundi ambayo ina historia kubwa katika mashindano haya na walitangulia kufunga goli wakati walifunga goli ulikua wali unajitarisha kurudi nyumbani ama ulisema turudi ulisematusubiunuaauafung la kwanza na warundi wakifunga hawashindwi hawashindwi yeah, lakini hiyo hiyo itakuwa huwezi kushinda hata siku moja tu naarudiawakifungu kama inakuwa kama inakutia inakutia ina fire kidogo although wameshinda wa kwanza lakini ilikuwa bado very earl in thegame kwa hiyo uh, the a so ilikua ingekua mwishoninkkua kidogo inat lakini ka sababu ilikuwa nto kwanzaicouplminut ilikuwa h burundi wamepiga amepoteza somali amepiga imepoteza roho uh, ilikuwa... <laughs> kama unajisikia una maji ya baridi ametiwa mgongoni sasa mmeshinda sherehe inaanza mnarudi nyumbani moyo ukoje na matarajio sasa ni gani mwaka kesho alhamdulah tunajisikia shwari tu shwari asahivi um, so, tm waendewamanake inatia moyo kam mshawahi kushinda once, mnaweza kufanya tena kwa hiyo u ku nshallafu wakampaka xo kama washafika wanaweza kufika tena nshallapia sasa kutakuwa namwatisha kwa kinadada nanyii pia mtengeze timu yenu aeaa <laughs> <laughs> asante sana kuzuma nasi na ongera sana kwa ushindiasane sana shabiki wa somali hapo shangwe ukiona tabasamu yake kwa kweli utajua ana furaha teli na mengi zaidi kuselimesik a teml tofuti yetu sbsu mkowa jiswahili penda shiriki toa maoni atiria ithaa ya kiswaria sbs kwenye facebook