nasikiliza idhaa ya kiswahili ya sbs pata taarifa zaidi kupitiassu mkwaju swahini uh, kundi ambalo ni la kipekee na right. ni nina, nadra sana kuwa na kundi kama hilo ambalo nila wanaume linaata wanaume pamoja kwao wale ambao wako katika majimbo mengine ambao wangependa kuwa na kundi kama lenu ushauri ni upi namna ya kuanzisha ama pengine yale mchangang... zile changamoto ambazo mmepitia ni vipi ambavyo mnaeza mka washauri waweze wa... wa... wa kuzikwepa wasitumbukia katika zile changamoto ambazo mlikabili katika siku ambazo mlikuwa mnazipitia asante ah, kwa swali hilo na ni la umuhimu sana changamoto ambazo sisi tunazikumba kama wanaume ni nyingi sana na kwa kwa kwa wakati huu nimeweza tu kutaja kadhaa ambazo tunazipitia lakini ni mingi na for for each community uh, for example katika nafasi hii yetu ya main forum tunatambua umuhimu wa kuunda mazingira ya kusaidiana ambapo wanaunga kutoka maeneo tofauti ya maisha na maeneo tofauti ya ya pale nyumbani wanaweza kushiriki katika mazungumzo ya wazi ya ukweli na yenye maana so based on that ningetaka uh, kuencoraje wanaume wengine even uh, from other uh, uh, nations ama pia wakenya katika states wingine hapa australia ambao wanatusikiza waweze kuunda uh, njia ambazo uh, zitaboresha mazingira yao uh, in this uh, country an i this environment yenye tuko nayo manake kwa sababu hii tumeona like, kuna vyama mingi sana ambazo zina zinasaidia watoto kuna vyama myingi ambazo zinasaidia wanadada ama wanawake lakini hatuna vyama mingi ambavyo uh, zinaweza kusapoti uh, mambo ya wanaume so we want to to be the first ones for, to make a difference kwa society yetu we want to dream as men For our women and for our children, we want to be on the forefront. That uh, to napia to restore ilo the yao community. We considering that pia uh, environment is different here Australia, na environment ambayo So we want to create an environment ambayo to address issues our naume safely, in a safe space for us. na ni environment ambayo mwanaume anawezaleta ah, shida yake tumsaidie without judging either professionally ama kama community kwa wale ambao ni wanachama wa mens care forum ni yapi ambao wastali kutarajia tunakaribia kufunga mwaka na yapo mengi ambayo yanashughulikiwa kama mwenyekiti wao ni yapi ambayo wanachama wako watarajie kuelekea mwisho wa mwaka na mwakani pia sema tukielekea ku, kufunga huu mwaka I'm proud of ni na furaha sana mm. kwa wanachama kwa vile wameweza kuja wakasupport wakasupport the the idea the mission and vision ya forum kwa vile wamejitokeza uh, uh, na wameweza kuuza sera za mf kwa wanaume wenzao uh, naweza sema pia nimefurahia kwa sababu tume from other countries uh, tumekuwa na wahindi kwa main forum tumekuwa na australians wenyewe kwa miforum wakiattend tumekuwa na south nasouthudans wanaatend tumekuwa zimbabwa wanaweza kwa wanaattend na pia pale kwa kwa, kwa whatsapp wapo pia uh, ningetaka kusema uh, mwaka tukiufunga the dream is still theai uh, mambo ni mengi ya kufanya tuko na mipango mingi ya kuleta pia sana sana, sana we'll be working with the, with the youth young men tunaangalia jinsi ya young men into the forum tunaangalia jinsi ya kukuza forum through for mahali tunaweza kutafutia community yetu uh, like a community likaomuicent uh, wanaume tukuja pamoja tucombin ourefot our efforts our finances and our idas tuweze kutengenezea jamii ya wakenya victoria mahali ambapo ni um, wanaweza kuja like a conference a community center yao enye wanaweza kuwa waafaya wanaendeleza mambo yao mbalimbali uh, ningetaka kusema pia weare looking forward kuendeleza program ya right of passage for our young men Or, uh, our ena uh, na niruhusu pia niseme uh, we havebe we have uh, tulikuwa na graduation ya ya hawa vijana na wasichana wasichana nikisema vijana na nasema you know, uh, watoto wa kike na watoto wa kiume tulikuwa na graduation ya, ya right of passage for our uh, for our young men and women ambapo walipitia uh, very very, very uh, critical and long process throughout the year of trainings, uh, of trainings ear ofiofdiffenwokshops uh, kuimarisha uh, maisha yao hawa vijana pia wameweza kutujoin kwaman forum on a different scale na wameweza ku ku- kuboro ya as men so looking we'll looking forward forward to to involving them them we'll them interacting with them, teaching io othem hemheo na pia kikiwaelimisha kuhusu mambo mbalimbali yanayotendeka are a lot of things thi tutafanya but i would encourage that uh, we take it step by step by na tutafika pale tunataka mengi zaidi kuhusu kundi lenu watu wanaweza kupata taarifa wapi jisi ya kwanza ya kutupata ni kupitia kwa mtandao wetu wa whatsapp join, uh, our whatsapp uh, we can send yetu wawa alafu ya kuhakikisha kwamba ni mwanaume anatujoin kwa forum. <laughs> Uh... <laughs> manaake sino... <laughs> tupo na sudo akunt tumekuwa uh-huh. tukisafisha tumekuwa tumekua a vijana tumekuwa wanasematumekuwa group yeah. maanaake kuna wanawake walikuwa wamejoin na sio kwa ubayayb hmm. ni, ni, ni, i Mm-hmm. ambayo o, itakuwa ni hatia kubwa sana kupata mwanamke pale kwa kwa ile forum that is foru ya pili ni kupitia kwa mkutano wetu wa kila mwezi aa, mkutano wetu wa kila mwezi wa kifungua kinywa ama wa chama chetu na unaendelea kustawi na pia tumeweza kuona idadi inayoongezeka ya washiriki for example ku, aa, kwa mkutano wetu mitatu ambayo imepita tumeshuhudia ongezeko kubwa sana la wahudhuriaji wakifika idadi kubwa ya asilimia kila kikao tumeona imeimprove sana mkutano wetu wa kwanza uliweza kuleta wanaume sita lakini kwa the last main breakfast tulikuwa na idadi ya wanaume uh, hamsini kupita kuonesha kupanda kwa hamu na ushiriki ndani ya jamii yetu jinsi ya tatu unaweza tupata kupitia the bigger community the kenya community victoria pale kwa facebook unaweza unaweza tuma request ama ku, kutafutilia information about ta main forum kupitia kwa facebook instagram ama pia youtube very soon main forum tunaweza kuwa na website yetu na other social media hand zenye tutaweza ku kushare outare widha members ndio waweze kufikia idadi kubwa ya wanaume ambao wanahitaji nafasi kama hii uzuri kabisa bna david kamande hapo mwenyekiti wa kundi la mens for hapo akiweka wazi namna unaweza kuwasiliana nao iwapo ingependa kushirikiana nao kama unaishi haswa kama unaishi katika maeneo ya melbourne ama viunga vya vi melbourne kundi hili litakufaa sana kwa sababu liko hapo kwa ajili yako lakini amesema kwamba kuna vigezo kwanza lazima utimize ili uweze kuwa mmoja wao kila kundi linakuwa na masharti yake kwa hiyo kundi la si tofauti nalo lina masharti yake lakini kama avyoweka pale wazi ni kwamba si masharti si magumu sana wala mazito vile unaweza ukaiamudu kwa namna moja manyingine bwana kamanda asante sana kuzua nasi na kila laheri tena kwa yale ambayo mnafanyia jumuia ya wanaumen asante yeah, sana na nimeshukuru sana kwa nafasi ambayo umelipatia nize kuelezea kuhusu asante sana karibu karibu mno na mengi zaidi kuhusu haya mnaweza mkayapata kwenye tovuti yetu aniambayo ni sbscu mkwa swahili je unataka kusikiliza taarifa zingine kama hizi sikiliza zilizorekodiwa kwenye apple google spotify aupopote pale unopozipata