u iuo byin unasikiliza idhaa ya kiswahili ya sbs pata taarifa zaidi kupitia cu mkwaju swahilituaendelea kuzungumza na baadhi ya wadau katika banda ambazo ziko katika tamasha yaf 23 mojao ni katika banda la gakenya ams atajitambulisha na kutueleza mengi zaidi kuhusu kile ambacho wanaonesha na kazi ambazo wanafanya jina langu ni wamboi gakenya jams ni biashara yangu na leo ni siku yetu launching today na leo um, tumeanza kuuza jams hapa sydney kwa sababu jumpsuit, mimi napenda sana na a nikivaa kila mtu alikuwa naniuliza yako umetoa wapi so nikona hii nipotiy ya kuuza a so a zetu tumench leo na inaonekana watu wanazipenda sana so wear u kwa wale ambao wajui a ni nini pengin unaeza kuelezaa ni vazi ainagani ja ni vazi ile imeshikana um, chini na juu so chini ni, ni kama longi na juu um, imeshikana eh. Kwayo, kwa hiyo biashara umesema kwamba watu walikuwa wanakuuliza maswali mengi kuhusu ambako unazitoa na umefanikisha kwanza unazindua biashara yako leo mapokezi yamekuwaje uh, mapokezi yamekuwa nzuri sana tunashukuru tuna um, watu wametupokea vizuri na tumefurahia tu, tu, tu mavazi hayo unatengeneza mwenyewe ama kuna sehemu yingine ambayo unaagiza wakutengenezea mavazi haya tunatengenezewa pale china lakini na nai mwenyewe na dsin yenyewe nilitengeneza alafu inital nilitengenezewa kenya na nikajaribu kutengeneza hii mavazi pale kenya lakini kwa sababu kenya ilikuwa ngumu sana kutengeneza nyingi kama 00 na pia nataka nikitengeneza kwa sababu nauza online ile moja na ya kumi zinafaa zifanane na hiyo ndio challenging sana kwa kutengenezea hizi nguo kenya so ingekuwa poa tukiweza kutengeneza hiyo manufacturing kenya so that tunaweza kufanya biashara kama hii kutoka nyumbani kumanisha kwamba ukifanya kule kenya uuzie kenya pia ama uuze na huku pia nilipoanza nilikuwa natengeneza kenya niuze hapa australia lakini hiyo challenge nimekuambia ilikuwa kubwa sana hatukuweza kuuza online na hiyo ndio tunataka kufanya kuuza online kwa sasa mauzo yote yanafanywa ni nlin ama mtandaoni hakuna duka ambalo unafikiria kuweka sehemuhapana hakuna duka tutaweka tutauza mtandao lakini pengine kukiwa na kama hii tutaenda na tutauzia hapoutakuwa tu pale mtandao kwa hio sasa usambaaji wa bidhaa zako ni kupitia watu kwa watu na mtandaoni tu kwaio hakuna sehemu maalum watu aweza kuja kuchukulia bidhaa pale so watu kwa watu na pia kwasoa so tuko naag inaitwagkenau na, page, na, na ha- kutoka hapo tutaezakkua na duka leo ndio tunac kwa hivyo tuko hatujatengeneza kitu yoyote lakini tuko na hiyogag na hapo ndio tutagro kutoka hapo maana jina maana jina hii ni jina ya mamangu ga kenya um, na pia jina ya mtoto wangu kwa sababu ameitwa afte mamangu sogkenya ni ya familia lakini pia kwa sababu tumetoka kenya ga kenya watu wanasema oh, umetoka kenya ga kenya pia ina, inafanya kazi umechezesha lugha kidog eh, kabisa <laughs> na, malengo ni gani sasa? sasa malengo ni tutaendelea kukua tumelnch leo na tutaendelea kulnch uh, dsign zingine na tutauza mtandaoni yeah kwahio nasema lengo ni kwamba paje uwe katikati yale maduka kama na kuinginekwa ambapo duka lako linakuwa tunaingia pale ama tu utaishitu mtandaoni mtandaoni tu hatutaki duka ya kuingia tutauzapale mtandaoni hapo awali likua umezungumzia changamoto ya kuzalisha hizi nguo ama bidhaa changamoto gani zingine za kufanya biashara hapo sasa hivi naona kuna opoti sana kuuza mtandaoni kwa hivyo um, naona watu wakiwa na, na idea ukikuuza hiyo idea na product ile unaweza kuuza mtandaoni hiyo ni vizuri kwa sababu utaweza kufikia watu wengi sana kushinda kuwa kwa duka moja yeah na ni kitu ambacho unaweza ukashauri watu wa, wa, wengie ufanya biashara ama watu waendelee waendeletuna ajira ambazo wanalipwa kila, kila wiki mbili mimi vile naona biashara ndio njia kwa sababu kufanyia mtu kazi kama uko na mingi na unajua kufanya kazi kwa nguvu hiyo fo yako unafanyia mtu mwingine kwa hivyo kama uko na energy na hiyo jifanyie kazi anza polepole pole na jikuze kama unaweka bidii utajikuza utajikuza mwenyewe badala ya kukuza mtu mwingine na pia ukifanyia watu wengine kazi kuna mahali unafika hawezi kukulipa vile unafaa lakini kama yako, yeah. ni biashara yako unaendelea kukua hakunaa kwamba hatutak kuona tena unavaa zile el naaya mavazi mengine sahizi nigakenya tu sasa nigakenya tu lakini pia ohanel nikiona ile inapenda sigakena itaninunuliape yes. geeleza waskizaji ingram yako ambapo anawezapata vai zako ni gaigram ah, yetu inaotoagakenaa na hapo unaweza kutupata haya ah, na mengi zaiditofuti yetu sbsu mkoaji swahili ambao tapata yote a nahitaji je unataka kusikiliza taarifa zingine kam sikiliza zilizorekodiwa kwenye apple google spotify au popote pale unapozipata