unasikiliza idhaa ya kiswahili ya sbs pata taarifa zaidi kupitia sbscomau mkwajuu swahili karibu katika makala ya idhaa kiswahili ya sbs tuko katika ukumbi wa olympic park ambapo kuna sherehe ya tamasha ya kia kiafrika na katika mmoja ya mabanda tuko katika banda la african australian advocacy centr ambapo viongozi wakundi hilo wako hapa na siku yaleo imekuwaje siku imekuwa njema sana na te navo someni mekuja so imekuwa so ime njema sana tunafurahi ao bwana noel siku imekuwaje ime kwenu sikukuwa ime mzuri tang tukuja hapa tukutana watu wengi waataka kujua kazi tunafanya na vie tunaweza fanya na mashirika mengi sana kujisemea wakina watu a wa kutoka afrika hapa na kwa wale ambao wako hapa ni kazi gani ambao mnafanya kama shirika lenu si tunafanya kazi kwa kusemea watu tnafanya iyo kazi kwa tunatumika sana sana maou mengi ya kiafrika na kufanya hiyo kazi tunafanya nmambo ya, ya research na universities kutoa shida zenyewe kwenye watu kutoka afrika wanakutana wana nazo wako watu wanapokea kazi zenu vipi polepole tu watu wanapokea lakini si rahisi juu watu wako hawajui hawanawatu so, hawajui lakini polepole tutukonaa tu, tukiwambia tukizungumza tu nawo wanajua tu polepole pole. mm. kwa, umesema kwamba mnafanya kazi na mashirika mengine na hata vyuo mksema kwamba ni ao hizo taasisimnafanya kazi ama mnafanya kazi pia na jamii za kawaida tfna jamii za kawaida na tunafanya na watu wa viongozi sana sana tunatumikana nao tuna ka pamoja tunasema mambo ya mashidahizo ni jamia ziko nazo kisha tunatafuta nima, nima, nima anse katika utafiti ambao mnafanya katika jamii ni vitugani vitu ambao mnatafuta zaidi ama nao mnambulika mna, mna, mna zaidi uh, yani hii hi kazi tunafanya tunaifanya tu luti hatuna yani ni, ni kutitoa tu muda etu. Uh, so si rahisi kuifanya yani tunaifanya na, na kazi ingine tuko tunafanya so tunahitaitungependa tuna tu, kuwa na watu wengi sana wsaa wajunge na sisi watusaidie juukuna you know, kazi mingi ya kufanya hakuna you know, means, hakuna you know, pesa za kufanya hiyo so tukila mutu yani menyeanaweza ku, kuooin uh, alafu kitu ingine ninafikiri ni yani ku, ku, kuambia tu watu wengine mm? kuambia watu wengine wambie kuwa ku, ku, kusaidiana na ku, kujiunga nasi ama ina ku, you know, kufanya chote wanawezasehemu mm. kubwa kazi yenu ni kuwa ndani ya jamii kuongea nao uhus ayo wanapitiayote uyot yani, unafanya otu yani, kenda kwamia ku, kama hiiisi hii you know, shida unapasha kuaonesha i i shida asha kuaoneshaouaana ku yani, utautaaakuoneshano shida nakuamia kaanawea kutusaia a Uh, lakini tena kuna, tunafanya nanaa ni kuenda tu kuongea na kuongea na watu you know, awaaiaackuso uh, tunafanya vyote ku, kuongea na shirika kuonge na makuongea na mtu ma wete enyewe anaweza kukuwa na kitu chochote ha kufanya mahiiana yeah. serikali na yale mashirika ambayo mnapelekea yale matokeo ya utafiti wenu wanapokeaje hizo kazi polepole tu uh, bado kuna kazi nyingi kufanya juu uh, hakuna hizo data nilikuwa nakuambia hakuna datayenyew vatu wamefanya kitambo so ni kama tu ni kazi ina, inaanza so lakini kunakuwa na changamoto yoyote ama shidagani ambao mnapata katika kazi zenu Shida, shida tu ni ya, ni ya muda juu tukona kama inakuwa volota shida ya muda ya, ya kukuwa tu kuna kazi mingi ya kufanya kuna shida nyingi zenye watu ino you know, waaustralia ni wa, wa kutoka africa wako na, nazo lakini uh, tunahitaji tu watu wengi kila mtu ako ko busi nna kazi yake sasa kuona v wkujiunga nasi ni ngumu sana yeah nasasakusemawtukuwanawea kaonviiamauwakukufanakaiwanawea kuuauiiwnaganiaanawea kuna uuaonakuua kuna kutaka kukua mvoluntia kuna fomu yenyen unapasha ku, una kufil uh, ama unaweza kutupiga simu ama kutupatia mil so mtu wete akitaka aaweaanapasha n kama uko na muda kama ukonahata pesa ama kitu cheo tunaweza kusaidia karibuni ya na matarajio ni gani pengine kwa mwaka ujao ninini ambayo nataka kufikia tunataka tuna kwambia ku, hizo shirika zijue zi, kama ni, shida ni gani na you wanaweza know, kutusaidia ajeso mwaka jayo aa kamathe nikazi ning kuna kazi nyingiyakufanyaa um, yeah. siku kama leo inakua ni nafasi nzuri ya kuweza kuongea na jai oyesh siku yes, kama hii inakuwa really, uh, fasi mzuri ya kuongea na watu fasi mzuri ya kuk juu kuna watu wengi hawakujua kama upoesi inafanya nini ama ni upoesi ni nini uh, so ilikuwa reali siku mzuri ya kuebt ya kubt you know, ku, africa ya ku ya so ilikuwa siku mzuri kabisa yeah. asante kuzua nasi kila laheri katika kazenu asante sana gode bidelpin hapo mmoja wa kurugenzi wa shirika la ac ambalo inafanya kazi kati kutoa taarifa pamoja na kukusanya deta ya jamii tovuti yao ni aficuiaayorgu kwaana mengine mengi tambele tovuti yetu sbsu mkwaju swahili je unataka kusikiliza taarifa zingine kama hizi sikiliza zilizorekodiwa kwenye apple google spotify au popote pale unapozipata