iuendelea kusikia idha kiswahili ya sbs ukiwa na migoda migerano katika studio za sbs hicho ni kibao ama wimbo wa msanii emycosgeytnee tafsiri yake tutaweza kuipata mda si mrefu lakini kwa kasatudumi swa lazima la matukio ya jamii yakiwemo yale ambayo yanafanyika kote nchini lakini tukilenga kwa sasa jiji la h ambako shirika la kitwe lilikuwa na tamasha maalum hi leo na tunapata fursa a kuzungumza na katibu mkuu wa shirika hilo ambayo atajitambulisha na kutueleza mengi zaidi kuhusu waliofanya hi leo na kile ambacho walikuwa anakusudia hujambojb mwanzo kabisa bwana ngungeeleza waskzaji wekisha lengo la tamashamlandale ilikuwa kwa majina yanaitwa victor meto ndio sekretary general wa Kitwek association wa western australia na kiwango cha leo ama event ya leo ilikuwa kukaribisha pasta daktari juliu uh, kimeto katika western australia na tulikuwa tumekupanga sh- hii event ikuwe nafamil fday nawatu waweze kushuhudia na ku We leo, leo. Hmm. na ast leo siku ya leo namkole ambao amefahamu mchungaji ni nani na umuhimu wake katika jamii ni gani pastor kimeto ni an icon musician kutoka nchini kenya na ana amekua ame katika hii industr fo 47 years noo na amekuwa akilenga katika jamii ya kalenjin sana sana kwa kuwaimbisha na kuwafunza dini ya kristo kutumia mziki hmm. yeah. na malengo mliokana nayo mliafikia leo ama bado kuna mengine ambayo itabidi muongezee juhudi zaidi katika tamasha zijazo kwa lengo la leo tume tumeweza kukamilisha na tumeweza ku kukuwa eh, tumehitaji kupanga leo na tuk, tukisema um, event ilikuwa successful tumefikisha lengo zote enye tunatarajia mm. tunatarajiab kusema hivyo pia tuna events zenye zinakuja in the next few years for months ndiyo na tumeona katika mtandao kuna watu, watu walikuwa ni wengi walikuwa amejaa ndani ya ukumbi changamoto zinakuwa ni gani kuandaa matukio kama haya uh, changamoto ziko katika kufan, kwanza kitu ya kwanza ni kufanya event without funding sababu hizi zetu tunafanya za bure wana chama tunafanyia events ni free so changamoto ya kwanza ni kupata funds kufanya event kitu lingine pia tuna changamoto la kupata kikao cha kufanyia event kama hizi especially kama amjapanga vizuri ama sababu events zinabukiwa haraka sana katika hii nchi sababu wanapenda events ama outdoor activities Which is a challenge to us na pia kiwango challenge ingine ni pia wakati pia watu wakielewa huku nchini watu wanaenda kazi sana so kufanya watu wakuje watana kwa big number ni ngumu pia saa zingine nam na mna, sasa katika miezi ijayo wanachama wakitwekwatarajia nini kutoka kwa uongozi katika wiki ijazo ama mwezi zijazo zikikuja Uh, wanachama watarajie tunayo pango zingine ya kuwapea burudani na kuwaleta pamoja wa interst- get so next event tunapanga ni ya yau eh, tunataka kufanyia night out so youth pia wapate na siku yao ya na ku ku na kujuana alafu pia tunataka kufanya welfare a am yenye takuja 7m tunapangia kuwafanyiaya kwa wale uh, ambao kujum, uh, si wanachama ni kipi ambacho wanaweza kafanya kuweza kushiriki katika matukio yenu wala kujumuika nanyi kama wewe sio mwanachama tuki members or in the community tumekua ku kujoin kitwek but pia piahatufungi si wana wa, wenye si wachama wasiingie wa katika tivit zetu tunawakaribisha na tunawa tunawapea polepole tunawa mpaka pole, wa, waone umuhimu wa, cha, wa association ndio waweze wa kuingia pe, peke yao hujume mzuri kabisa na ni wape pata taarifa ama kuna namna wanaweza kuwasiliana yes kuna namna ya kuwasiliana kuwasilina Uh, ya kwanza unaweza ingia kwa website yetu inaitwa association unaweza tupata hapo uh, ya pili unaweza tutumanishia kwa from kutoka kwa info at hama pia unaweza nipata katika as a secretary general nipata namba langu nayoyarudia 0f tf 68 70n san oyoni victo katibu mkuu wa shirika la ktwk jijini th magharibi was akizunganasi kuhusu tukio aliofanya hi leo kumkaribisha daktari m ambaye alikuwa ni, mgeni na vilevile ametuelezea mengi zaidi kuhusu kile ambacho shirika lake linafanya na mengi zadi ambaoapat na namnakunaabshaktpat na mlz y yote weyetyetu sana kwa ef na mkatibu mkuu tena hapo wa shirika la like kitwek bwana victo akizungumza nasi kuhusu walafanya hi leo unaweza ukapata yote kwenye tovuti yao pamoja na hata kwenye kurasa za facebook ambazo zimejaa ma, makala pamoja na video nyingi ambazo zinahusu yale walaofanya hi leo penda shiriki toa maoni fuatilia idha ya kiswahili ya sbs kwenye facebook