unasikiliza ida ya kiswahili ya karibu tena katika makala ya idhaa ya kiswahili ya sbs ukiona migode migherano tuko katika ukumbi wa workers club ambapo kumekuwa na tamasha ama sherehe kubwa sana ya waafrika ya krismasi tunaye mwanzilishi wa sherehe hii bwana isac kisimba kwa nini ulianzisha sherehei ya crismas ya waafrika merci sana mseu gode nasikia furaha tena kwanawe kwa siku ya leo usha juu asema hii chrismas paty tunaefaa miaka mingi usha kuyaka kumaa chrismas paty ingine ndo pai tunaendelea tunaleta baafricain bote pamoya tunajua kama tunapasha kucelebre christmas alafricain kiashi baafricain La culture est africaine, elle nous a promouvoir, tuna promote, uh, ma talent, a promoté, elle nous a promu, elle nous a promu, elle surtout uh, a nous a enjoy, nous a nous a a nous a a a a n tunasikia furaha sana batu balijaa na biti ya bikwenee iyi nakwa furaha sana kuba africain kufaa mambo yainamunana tutendelea tena tuwezi kupacia hapa nju minapenda matalentiile yote kidokokidoko ya bazeni kuye nju a bana na plafom pale banawezi kupefoma tunapenda tunabapacia state bana perfomu kama vananza kuwa paistaje kila wakati wanageti use na banakuwa na experience drem yangu ile minakuwa nayo mi isaac kisimba humu muaustralia minapenda nikaone ba michael jackson va muaustralia from the african australia minapenda nikaone babionse umu muaustralia na sikia minapenda nione ba opera va muaustralia menishie aba tukubapa wakusaidia biana na baen baleeona matala mbarimbari banze kule wala awakwenda noakupata usad tuo awasa no ale nnfnya ima a ila ya furaha ana tntatu ingi nan na tu anatoayukaoatembra attoalogong ni itu yafura sana asaviloumesema ni sherehe ambayo si mara ya kwanza inafanyika ni miaka mingi mekuwa ukifanya kila mwaka inakuwa na utofauti wake mwaka huu ni kipi cha tofauti kilikuwa na mwaka jana k mwaka jana, okay, jana unajua mbele kucovid19 the last lat chrimapatltuifankailikuwa m 09 ili mm-hmm. ilikuwa na batu mingi sana ufakukua tulikuwa na mea wablacktown tuikana state member tuikana maancela batakingnaeptuliipisha uh, batuakaingi aparti yaawaoi t sasa y bap tuifanyatna u ommuity cent batu uh, awakkwemingi sana ewmahealth estiction hatavile tulipata watu wale walikua imwaka tuliona sema tukue mulevo wingine tuikau miaka mingi uka kai mingi nonaamama ba, ba bapike chakula alte ba chakula ukimas kwanza u u kwana kunyangula vitu nkaiaingi no, a no, no, no. uionasma tusadik aewa wanatusadikua batoshele kazi ya mingi nji tulika tuunakala kule upt am maybe 2 am njo tunamaliza na tulikuwa tukuna lse bond nay security bond kama muklian muzuri ubi munapitisha wakati midniht nju watu walipenda tukuchee after midniht saaingine tulika tuunamaliza na onam njo ni community center ma aina mzuri tuna lse bond ma sasa tulikuya hapa kuo uaia0 ot wamefikaapaaefika apa8m engine 9m engine 0m0kashd e engine wale walilipa na kulia in advance banachelewa wanakuta nakiti hapo mtu mwingine anekaa nju naona kama mtu mwingine anelipa we aonekane pia mtati apo pakiti mtu mwingine sasa unakuya unaweza kudsamka wapi saa tunasemaa right? m unachelewa njo shida tunaka na washi wa afrikainamaana kwamba kwa, kwa mwaka kesho ni kutafuta sehemu nyingine ambay taruhusu watu waendelee mpaka asubuhi Ah, mishi jekamele sehemu nakuwako msidinmina maliense naana maklb manamaliza ma 1130 mdniht wanafunga ile naka na liense ya kuendelea paka asubuhi naka ma nih clb sasa sikufamily eent min batoto wangu ekapa uchunge batoto ptwn mn ikufamily event tunapenda batoto amama kila mutu tunapatanaapa tunaa rimas na kufikia sasa familia ambazo zimekuja na watu ambao wamekuja katika hizi sherehe wanakueleza nini ni nini, nini ambacho wanafurahia na ni vitu gani ambavyo wanapenda kuona vikifanyika katika sherehe ziye zinafuata vatu wanafurahi kabisa wanafurahi vitu yote wanaona matalent naona next year tutapata kana makwaya ya kutoka maafrican church mbalimbali mlamonyesha mbali, semaiko chrismaspat nasema ko pati naona wakristo anana unaenda paa iyamungu oia aaa u c aiwa kwa u askia aaaoaa lgogo aafanowaaawa aaa afurah ana na kitkwanza venu mzuri propre kila kitu tunatengeneza na mungu anasaidia ma equipment yote ni yetu sasa tutaanza ku haya dj njo palamuoni dj p 0 tumenunua eqiment yote sasa tutakua tukuna haya djsema kuja ya kanisa hakutakuwa kugongana na vijana ambao wametumia kadivai ka, ka, ka nguvu zaidi kanisa naasi mishiseme mish, mish kanisa ikuya hapa mi na invite kwaya kwaya ikugupu apopanakua magrupu ya performance mbalimbali tulikuwa na maganan walipika drama tulikwa na manion saa walipefompo unaona kulikua na wazungu wengine waliimbawanarap mpaka watu wakwachana mpaka vileminasa tukuma african tunapatia chance kila mtu ikwe grupu ya kwaya ya vatu sita au kumi mkupale kama na t minutes hakuna shida mna pefom kama ni kuimba mnaimba kama ni kudan ni vile no inaio uh, saiku krisma mnabamslm abaebat risma naminaeshimia kila mtu anakuwa na ft yake me atuna na isimnaion kuwe mtu wowote ule anatafuta tukwakushokesibitu yake napenda akiongetunamiekoom uh, endea bel aamut kundi kunditofauti tofautiambao zitakuja kuonesha vitu vyao kama ni nyimbo kama ni mavazi kama ni kuchora kuna sehemu ambapo wanaweza wukapata namna ya kuwasiliana na wewe ili waweze wakawasilina mapema kuakisha kwamba wanapata nafasi ya kuweza ku, kuja kuonesha vitu vyao ni, wi, ni vile nakuwana maotat mbalimbali na mi peke minatafuta batu n mnapikiapikia online moya na na wakati uanauat wykena wkt naukwa aa fanoiafni awa yaatu n badakuf vakunam au e utake sure tunaongea na vantu umbele ya saams so, tunaaa kila kita vzuri kabisa bwana kisimba apowza kisimba mkurugenzi mtendaji wa shirika laamii shirika ambalo limekuwa ni mdhamini wa sherehe hii ya african chrismas party ambayo likuwa katikabacww club na kama kama ukitaka kujua mengi zaidi katika sherehe asma kt je unataka kusikiliza taarifa zingine kama hizi sikiliza zilizorekodiwa kwenye apple google spotify au popote pale unapozipata