ya ya ya kiswahili ya SBS. Kwa kiswahili aendelea kusiia dhkiwahiliyaukina migodi migeran kulekea moja kwa moja katika dimba la michezo kwa sasa tukitazama kile ambacho kinajiri tukianzia hapa hali ambayo inaendelea kuwa ni hivi kwa sasa tukitazama hiki kile ambacho kitajiri katika ulimwengu wa michezo pamoja na mengine mengi zaidi ambayo yatafuata matangazo hayo ya michezo ambapo mechi zinaendeleza kama dunia na hali inaendelea kuwa ni shwari eshwari kabisa kwa wale ambao wanashiriki hizi ndizo sauti ambazo zinasikika katika viwanja vya michezo kwa sasa kule nchini qatar nam ni burudani tele amayo inaendelea nchini qatar kupitia runinga ya sbs kupitia tovuti ya sbs na kupitia radio ya sbs Vigidream hapo mmoja wasanii kutoka ufaransa akishirikiana na mwenzake katika lugha ya kihispania wakitoa mashari yao pamoja na kuweza kuhamasisha timu zao pamoja na mashabiki kuweza kufurahia kandanda ambayo inaendelea ambayoinaendeleapiraburdanmboasemamtanapiraburudani ambayo kabisa usiku wa kuamkia ambapo australia ingia dimbani dhidi ya vijana wa tunisia ikijua kwamba matokeo ambayo si ushindi itakuwa ni barabaraa mno sana kuingia katika mechi ya mwisho kwa hiyo wangefanyaje basi wakajikakamua wawezavyo licha ya vijana wa tunizia kumiliki mpira kwa muda mrefu na kuwezakuwa na, na mashambulio mengi walishinda kuweza kufunga lakini ustria ile nafasi moja uliopata kupitia mchuk ikatosha kuweza kupata gol a ushindi gol moja pekee na kupata ushindi ambao hata kama ni mwembamba umeupa slia alama zote tatu katika meza katika meza ya kundi hilo la australia hali iko hivi ambapo vijana australia wa australia wametazama na kuweza kupata burudani pamoja na tabasamu mno sana ambapo wamejionyesha umahiri wao wakiwa kwa sasa ndio wanaongoza kwa mradhi france ikiongoza na alama sita australia ikiwa karibu kabisa na alama tatu na wakati vijana wa vijana wa denmark wakiwa kwa sasa hali si nzuri sana akiwa katika nafasi ya tatu na alama moj wakausa alama moja vilevile kuonyesha kwamba mechi ya mwisho itakayo kuhusisha akipata tu alama moja alama moja na isifungwe magoli mengi basi itakuwa inaendelea mbele wakatunsia lazima ishinde mechi yake ili iweze kupata nafasi ya kuweza kuendelea mbele a vileie vile kipata ushindi basi itakuani a ndio inaendelea mbele ustlia ikisalia k katika hlass katikamechi ambayo ni kundi hendeea e, kati ya japan ambayo wamechea mechi mbli tayariaaaaahendelea hh wakiwa vialaaa uche mechimojmchtakua kaya jerumani aoaaamshindi vilevile vile, tazama kundi zingine ambazo zitakuja usiku huu wa leo ni kati ya vijana wauabelgiji watani dimbanihii aakiwaa lamamoalamatau mshindi lazimapatikani kwa upande wa moroko ili wawezua matumani kuendelea mbele wakatia watavana nawana alamaot laashinio safariyake ya, ya mwisho katika kombe hili na katika kundi cha poland wanaongoza kwa alama nne wakifuotwo karibu na argentina pamoja na saudi arabia ktiambao wana alama tatu meco wakiwa na alama moja tu aish kamba mechi ya mwisho itakendakatnashoka pigwa unaondoka tok sare uenda basi ukapata fursa ya kuendelea mbele manisha kwamba aentina iwao tatoka sare ya kufunganakutofungana dhidi ya poland saudia ipate ushindi ama ipate sare ya magoli mawili amata goli moja basi saudi arabia itaendelea mbele argentina itaondoka leomes hata waishinda kome dunia katika mchezo wa so nabasiuaesha kwamba levandoski nayna mipango yake kuweza kupata ushindi kwaniaba timu yaluoes kwamba lazimazima mshpatikane pale na england watakutana na wal ambayo itakuwa ni sasa mdogo kumenyana na mkubwa kuwa mwanan ataendelea mbele je mdogo atamnyima mkubwa na fursa kuendelea mbele ama mkubwa atamkazia mdogo wake na marekani kuingia dimbani dhidi ya iran itakuwa mechi si soka tu bali sasa pia huenda ikahusika vile, vile katika michuano hiyo natukiendelea mbele katika matokeo mengine ambayo amejiri timu ya vijana senegal amepata ushindi wa magoli um, uh, matatu apo kwwa mar, mradhi wakipata alama zao zikiwa tatu euado wakiwa na nne uholanzi wakiwa na nne kubaisha kwamba senegal takapoingia dimbani dhidi ya euado sasa lazima ipate ushindi la sivyo safari safariamefikia ukingoni vijana wa atar wataingia katika dimba hilo dhidi ya vijana hapo wa n amaholanzi kupatisha kwamba qatar inahitaji kupata ushindi ili iweze kujiondolea kile kikombe cha kuwa mwenyeji ambaye ajashinda mechi yeyote katika kombe la dunia hali ambayo ni rekodi ambayo haifurahishi mno na haileti shangwe na hatayari washajipa rekodi ya kuwa mwenyeji ambao ajapata goli hata moja hali ambayo inaweza kuonyesha kwamba mambo si mazuri kwa upande wa vijana wa qatar taltaa mengi zaidi katika makala haya lakini kwa sasa pate pumzi fupi kisha tuendele na mengine mengi zaidi tulioandalia kutoka studio zetu je unataka kusikiliza taarifa zingine kama hizi sikiliza zilizorekodiwa kwenye apple applegoogle stfy au popote pale unapozipata