unasikiliza idhaa ya kiswahili ya sbs tuaendelea mazungumzo katika viwanja vya western na hapa tuko na kaptn wa timu ya congo ya wasichana ama wanawake wakipenda na tuna pia msaidizi wake walikuwa na mechi yao asubuhi na wamekuwa wakifanya mazoezi kwa muda mrefu kujiandaa katika mashindano haya pengine tuneanza majina yenu kisha mweleze wasikilizaji matayarisho yamekuaje haya mashindano kwa jina naitwa ana uh, ni mkongolizi kujibu swali lako tunafanya mazoezi kila monday na wednesday tunaweza kusema kama tumejitayarisha vizuri hatukui na timi like, uh, wasichana wa, kuja mbele ku, kuja kucheza pamoja na sisi so tuko na kotakota wasichana fo mbali na mbali una kutuchezea kwa majina naitwa sofia Um, yesaki yeah, ana alisema kujitayarisha tulijishatulipima tulijitaidi kujitayarisha lakini tuli, tuli, tuli, pima, tuli, tuli, tuli kidogo hapo kutafuta wasichana wa kutusaidia kueneza timu yeah, so kila wiki hivi tuko nacheza na wafia wamupya kila wiki na jonkona down kidogo naona yeah. najua kwamba ni mwaka wa pili mnacheza katika mashindano ya wasichana ni tofauti gani mashindano ya mwaka jana na mwaka huu utofauti huko wingi mwakajana tulikuwa na wanawake wazuri walikuwa kwenye tim walikuwa pale kuein pamoja lafu tunauaeda kwenye game pamoja lakini mwaka huu iko tunakua tunaeo am wanakuja kutuchezea hatuko naelewanau na hatuko pamoja kwenyei soiko kndhard uaom ase an this yea is ve dieen yeah, mi tunashukuru newsouthwales um, african cup juui mwaka um, tuisha kuwa na matimu sita ya, ya wasicana e yeah, mwaka um, jana tulikuwa na timu kama tatu tu lakini hivi tunaanza promote um, football kwa wasicana so mi niko nafurai kuona wenzangu nao wana get involved e yeah, to you know, promote physical activity in women especiall aiana ndio swali naenda kuuliza faida ya kucheza katika mashindano hayo ni gani niletu kuonyesha kwamba nani pa mnaweza ama kuna sababu ya ndani zaidi ambayo mnashiriki katika mashindano hayo kujibu hiyo swali because wanawake nao wanapenda kuja a kuna vitu vyote wanaweza kufanya well. like, wanaume anaweza kufanya hiki na wanawake anaea kufanya hikikuona Ku, like nki kitwaaufanya anameweiufanyaayumwmayisha kwamba katika miaka inakuja tunaweza tukaona baadhi yenu naeta kuchezea kongo kubwa ye yeah, tunaweza opfl hiyo jo lengo juutu nataka tu tuende tucheze ju na sie tujulikane mudunia juu kweli yeah, tungalikinyuma kidogo yeah. sema tupunguze mziki na kucheza kama wakongomani tuingie katika viwanja hapana <laughs> sisi sote wamoawamoja yeah. yes. na kwa sasa tunajua kwamba matokeo haajakuwa mazuri sana mwaka huu lakini ni sehemu ya maandalizi ni nini ambayo umejifunza kupitia zile mechi mbili ambazo umecheza tayari okay, nilijifunza kwenye mechi tulikuwa nacheza tayari ni ku, kama unakuwa una na unajua kama uko na ame yu Practice, ku, kuweka mwili wako ikuwe kwe tayari kwenye game kuonaik kwenye hi gamu mbili zote ther walikuwa wajajitayarisha uh, kimazoezi kizaidi walikua wajajitayarisha sana so wu, itakuwa mtu alikimbia kama minutes, choka already, so, yeah. Captain, um, ni in yeah, ameshachokaejifunza iinamikuongeza hapo ni kusema tu theimpoa ofhemisysam Yeah, us like ana alikuusia mbele lik mnimie tu nayeoe tunatokea yeah, yeah, tuna mwile timu ya laye sohi yeah, mwaka tuko na vauee vamingi vampya navakotena wanakia kuma otuonakutanaa so, tua na bila ubileh aik nah so ttunaipoteza kidogo naanatufanikiwe yeah, na, na tangu anze kushiriki katika hi, haya mashindano na katika hii timu unafanya mazoezi na kucheza we mwenyewe binafsi unasikia ukoje mwili ukoje asia ikojemi uh, nikisema kweli i dont think nilikuwa tayari kimazoezi zaidi lk like mwili wangu likuwa bado haujakuwa tayari kukuwa na ile distance ya kukimbia baus tangu nilicheza nilikuwa tunaenda lakini ia nilistay fit juu ya kutengeneza mwili lakini nilikuwa sijajitaarisha ya kukimbia like muda mrefu ndo kilikuwa kinasumbua zaidi gisi nimeanza kuchezagame mbili ndo niligundua kama zijakuwa si vile ie sana n yeah, na mi hapo kucheza 90 mm. sio rahisi mi nikua nazania nitaweza lakini tangia mwakajana alak... sia... sia gusa kabumbu <laughs> sia 90 kusema saiziakija hapa anaona vumbizuri kabisa ujumbe ni upi kwa wasichana wengine katika jamii ambao wanatusikiliza kwa sasa na wanawasikiliza ujumbe k nigaimi uh, ujumbe ntaweza kupeleka ujumbe kwenye waongonajua uh, like, kuna watu wenginetunacheza nao sio waongol so uh, nikiweza kusema hii ni congo o so, uh, naweza kushauria wacongo women k like, tusijueke chini heti hatuwezi kucheza hivi kila, kila kitu kinakuwa kina uh, pssible kama unajifunza so ku, kama nikucheza mpira mtunaza kuonakupiga tmpiaongowa kaaataka tuawatuwene wanaku kutuchezea na sisi lakini inaweza kuwa vizuri sana issofia neno la mwisho ni kwako ujumbe niupi kwa wasichana wenzako katika jamiinatakatuwawasichana wotewanitumikishemsaaini niko najipe juu ya afya yangu kipekee najuu ya ku wangine wako nyuma yangu navo vageuu silisema ma amingi zsie wasichana tunakuwa tuna nazo mwi 2 centur hatu yeah, tuna hatuo tuna aosei na tunaposha juukuo vitu vya mingi v tunaweza fanyikiwa yo mm mzuri kabisa nahodha ama capten wa timu ya kongo lisofia hapa na ana wakishirikiana katika mazunguzo haya wakizugumzama si soa tu lakini afya p husce no kma natuski aish njunawenzako ili ukupata faida ya kuwa naafya nzuri kupitia na pia nakuana marafiki wapa llmegzupata utetuu mkoasahil je unataka kusikiliza taarifa zingine kama hizi sikiliza zilizorekodiwa kwenye apple google spotify au popote pale unapozipata