unasikiliza idhaa ya kiswahili ya sbs aendelea kusikia idhay kiswahili ya sbs tukiwa na migode a migerano tukizungumza na captin amanahodha wa timu ya jamhuri ya congo bwana akram hongera kwa ushindi kulikuwa na wasiwasi wote kuhusu mechi ya leo ama mlikuwa nawake kwamba lazima leo mtashinda asante sana tumekuwa na wasiwasi kidogo kwa juu timu imekuwa nzuri eet wamekuwa wazuri sasa imekuwa game yetu ma tulikuja tume kcha patia mazoezi mazuri lakini tumetumejitaidi e, lakini ajakuwa tuijuatuta tumkuatunajuatunaykupata vijana wa senegal ni watu ambao nao kabla mlikuwa na matokeo kwa upandemoashiwakati mgine likua kama unawtatiza kwahiyo zile kumbukumbu kumbu za mechi ambazo mecheza nao nyuma zilikuwa zinawapatia mashaka kidogo ama sa Eh, shaka shaka zinakuwepo kwaju ni mpira mpira ina n kila saa kma micheza mwaka meisha mwak tumekua nashaka kidogo lakini saida tume dmbel mna mechi moja makfa nakuponaasnandelotesi na, na ndio mwisho wa safai utaahiyo eh, yo nyakufa nakuna mzuri tunaymzuri tunay wazuri enda kwenda tujipange turudi tupige hiyo gm tunayo alif hii ni mwaka yetu e, tutapiga ukisema ni mwakawukimanisha kushinda kombe ama kuendelea katika robo fainali kuendelea na kikombe kikombe ndio yeah, mpaka fainali tawatakia kila laheri na tasubiri kuona atakaekuja mbele <laughs> asante sana hiyo ni kauli ya captn bwana acram na mwalimu anasemaje kuhusu mechi ya leo ah, tunafurahi sana kwa ushindi wa leo aikuwa rahisi kwa kupata matokeo na ushindi waleomandalzi tulijiandaa vizuri kwa sababu sabau mechi ya kwanza tukaona i ema tue nakuhusumechilikua u tu nitulijanda vizuri wachezaji walijitolea sana mazoezini nalotawakajituma na uwanjani ndomaumepata matokeo yaleo bo tunatarajia gemu na ghana uh, tunajandaa vizuri ila tunasubiria tunaomba sana kila player asipate majeruhi sana tunaomba kila ajitolee uh, ka mazoezi ili tuweze kuandaa jao vizuri kwa ujumbe niupi kwa mashabiki wenu uh, tunaomba mashabiki waii sana kutusot kasabautuuaa mpira bila wao unaomba sana ujio wao tunaomba sanaot yao tuna, sana kwa nguvu na kwa nguvu Yeah, kwa sababu wanasema moja ni nguvu na nahodhoko wamesema kwamba ni safari ni mpaka katika fainali na kuchukua kombe kama mwalibu unasemaje ndio dio hiyo kabisa tuko na hiyo mpango lazima tufike fainali tuchukue kombe mwaka huu eh, lakini kuna wengine wanasema kwamba wenye kombe wapo al nye... ni wenye kombe wanatusubiria wanatuwekea komb kwahio sudan kusini wasubiri tuwsubwia aybasi mii nani nipinge ongera kwa ushindi wa leo dhidi ya senegal na kila laheri katika michi jao asante sana mwalimu timu ya jamhuri ya kongo huyo bwanaben akizungumziaakisema kwamba wako tayari kushinda hata sudan kusini waje watashinda tu mengi zaidi tembelatafuti yetu to sbscu mkwa ju swahili je unataka kusikiliza taarifa zingine kama hizi sikiliza zilizorekodiwa kwenye apple google spotify au popote pale unapozipata