unasikiliza idhaa ya kiswahili ya sbs pata taarifa zaidi kupitia sscu mkwaju swahili nam taendelea kuzungumza na baadhi ya timu ambazo zimeshiriki katika kombe la afrika ikiwa ni mechi ya pili ama mzunguko wa pili katika mwaka huu 222 tunaye mwalimu wa timu ya kongo rbma jamhuria ya kongo bwana beni pole kwa matokeo lakini kwa upande wako mechi umeonaji vile lienda ni mafunzigani ambayo umetoa katika mechi hii kwanza anasema kwanza pole kwa timu na kwa sisi wenyewe Me, buo bu, mechi ilikuwa nguvu sana wachezaji wameshindwa kufata kile nilichowalekeza lakini tunaja tucheza na so sudan ni timu ngumu sana ambayo na uzoefu sana mu african cp lakini timu yetu bado ilikuwa no maraya kwanza kushiriki katika mtano hiindivyo mm. maana tumejifunza mengi kupitia mechi yaleomesema mm. baadhi ya wa wachezaji kufuata maelekezo ni kumanisha kwamba katika mazoezi jao watu watakimbia sanalazma uh, watakimbia sana a watakula nyingi mm. iliwaku wa mechi ijayona uh-huh. kwa upande wa yale mbayo mejifunza ni ap mbao nachukuambaonaeza kaweka sawa kwa mechi ambazo zitafuata Ah, kwa yale nimechukua kama vile baadhi ya wachezaji hawakuwa wanafukuzia hawakuwa wana maki na positions zao ndio maana tutakwenda kujifunza kuyale mapengo ambayo tumekuwa nayo katika mechi ya leo na kwa yale ambayo alikuwa mazuri waliofanya ni kama gani maana najua hawakufanya mabaya yote kuna mazuri ambayo walifanya kwa mazuri ambayo umechukua kutoka haya ambayo ungependa uongezee katika mechi ztakazoftanian abyotulikua nay tummdo l wawotewakaenda d ndio maana tunatakiwa tena tujifunze tena gisi tuliscore tulis juo tena tuweze kufukuzia tena na kuscore kwenye, me, kwenye mechi ijayo kama mwalimu ukiwa unaandaa timu kucheza mechi kama hii ambapo hakuna mtu aa kupatia nafasi yoyote ya kuweza kupata ushindi katika mechi hii kufuatana na timu ambao naenda kucheza nayo kisaikolojia unaandaa timu vipi psykolojia tunaandaa tena katika mechi zinawezokuja naomba tu wachezaji wafike kwa mazoezi wote tunaomba tena niongezee tena zaidi na nipate tena ujuzi tena kuona ili tuweze tufunga tena michi zicazo najua kwamba kulikuwa na furaha katika mechi ya kwanza lakini katika mechi ya pili ni kama mnarudi mkia katikati ya miguu sasa katika mechi ambayo inakuja mashabiki wenu watarajie nini mashabiki watarajie ushindi tumeruzi leo lakini tunaimani kwamba tutapata tena ushindi sana. Ni. Kwa wako, ambacho, na katika mechi jayoole san kwa maslahi ya mioyo wako kihamyowahepanw myfnthampian vizuri leo tumecheza vizuri lakini tumefanya makosa mdogo naona tumeshindwa lakini kwa training, zile mk zote tumefanyatutazitengeneza tot znarudiate tutafanya vizuri kile ambacho umeshuhudia hapa ulikua unatarajia ama ulikua unaomba kwamba isipite zile goli ambazo zimefungwa ah, kwa ukweli awa jamaa wa sudan wamejipanga lakini asisisasa tumejua kwa, kwa zetu natutaongeza nguvu tuone kama tuaendelea mbelena tim yetu natuta ingekuwa ni mchezo wa ndondi mechi ingekuwa imesimamishwa zamani sana <laughs> kwa, Aa, kwa... <laughs> kwa ukweli ee, ni aibu sana lakini yeah. ushapula wa na tutaendelea vizuri mbele yeah. e. tusiendelee kumwaga chumvi kwenye vidondo ambavyo <laughs> bado viko wazi tusie tu na ongera kwa ushindani ambao metoa hata kama matokeo jawa mliotarajia nashukuru mm, sana kwa kila kitu lakini ule mbay ombeleat dhaualeaadona nasemaga apa mtu atapata piga kama ngoma akiniwakati mwingine nabididnapindua ba mengi zadiuss lashapata eye utetu katika viwanja vyaenda shiriki toa maoni fuatilia idhaa ya kiswahili ya sbs kwenye facebook