unasikiliza idhaa ya kiswahili ya sbs pata taarifa zaidi kupitia sbscomau mkwaju swahili karibu katika makala idhaya kiswahili ya sbs tuko katika viwanja vya westonders mjini sin ambako kombe la afrika limeendelea katika mechi ya pili na tuko na mmoja wa nyota wa centro marines watajitambulisha na kutueleza mengi zaidi kuhusu yale ambao ameshuhudia uh, jina langu ni dorjok nacheza uh, club yan thealaue an leo nilikuja kusorafiki yangu anacheza saa sudan katika mechi ya leo umeonaje umeona kiwango ya vijana inafikia wapi na kuna wale ambao umeona wana nafikiri wanaweza kachezaalegue ama badokabisa kabisa, kabisa. nimeona hiilevel hi hii naona, naona vijanaunachezau vizuri kitu nataka tu in wapatiwe chan nawezachea uunaona na watu wengi apo kwaawce lakiiajambbatunaona kwamba vijana wamejituma kabisa sa sudan magoli um, nane kwa moja nikusema kwamba wangeendelea wangecaza goli ya kila mchezaji wa kongo angepewa goli lakeilikuwawa achea mzuri sana na uliona we'll level wa saf sudan you know, ompae to, to congo ni, it's, it's a very ig difene tofauti kubwa sana kabis yeah, kabisa sa yeah. sudan walishinda mwaka jana unafikiri kwamba kuna mtu anaweza akawazuia kushinda mwaka huu ama watu wasubiri tu washinde tena nadhani watashinda tena watashinda wata juu hii timu yao ni, ni strong sana so mi nadhani utashinda tena juu hiyo benhhadi benchi pia bench inaezawiment in s so, Yeah, bve watashinda tena yeah. umecheza katika kombe la afrika kule peth yeah. na ukilinganisha nahii ya sydney na tofauti ni gani tofauti inasema yayasyd ve ni haya huku ni, yeah, ni, ni, ni juu sana so nawezasema na, ya, ya peth ni mzuri lakini huku syd you know, wachezaji ni wawazuri kulikoph najua mna mechi ambazo zinakuja matarajio yako katika msimu wa ailigue ni gani tutazamia kukuona nawe pia ukipanda ndege kama rafiki yako garan kwenda newkatle ama we unaenda barcelona mi lazima sasa garagarangaametuonyesha ame- juu ametuonyesha kwa sababu hi you know, kufika huko ni, ni posible so mmi you know, gol yangu ni kuanda kucheza hampionleaue you know, in thenext th yers fo sure kama mchezaji wa kiafrika ukiona mwenzako kama garang anapatia hyo nafasi ya kuenda kucheza newcastle na yeah. premier league inakupatia moyo kiasi gani kiasi sana juu unaona no, no, no, no, no, no, kama mtu kama garanghuyi nimecheza you know, naye namwona k- kila siku tunacheza kwa klbu you know, kila siku so ukiona vitu kaahiyoinakupatia mingi sana kama, kama mchezaji kama mimi you know, inatonyesha ina juu nn kijana amtoka south sudan na sai alikuja huku kwai kounty kama refuj akacheza nasae nene newcastle premier league sain inaonyesha mi pia neza cheza huhuko prem so nikujipush tu kujipush nna hard work na utafika so mi nadhani itafika sikumojakabahongerawa rafikia kwamba amepata ushindi mnono sana na kila la heri katika karia yako ya kucheza lna tunakutazamia kuona ukienda mbali zaidiasa bwanadora po kutoka omaakizanasi kuhusu yale ambayo ameshuhudia katika mechi ya pili ya kombe la afrika sa sudan amempiga mtu 881 anasema ni adhabu ya umbwa msikitini hapo Penda, shiriki,