unasikiliza idhaa ya kiswahili ya sbs pata taarifa zaidi kupitia sbscoau mkwaju swahili chale hongera kushinda kombe la australia asante sana asante sana nafurahi sana tuliwe na kikombe hiki um, wehve bee working very hard hii mawiki yenye napita so ni mzuri kufika, kufika ku tunawna kikombe so nafurah sana yeah. wakati mlikuwa mnaingia katika finali mlikuwa ah, na wasiwasi kama sn united atafanya vile amefanya timu zingine za eltulikuwa na konfiansa sem tutafanya vizuri lakini sa, kama vile kila timu nao walia na waw fnal tulkuaufa kila siku gisi tulukua, gisi iilikuauwmwalim alikuwa nawambia nii waktiwa kuchaisha kuchea mchtimu na chini ya miaka mitatu miaka minn katika ligi kushinda yeah, uh, hindai like so, so, ina maana gani kwa timu hapa a t aulinakwama likuwa na mzuri maelfu ya mashabiki walikuwa nakusubiri kuona uwanjani lakini haikuenda vile ilitakiwa kama mchezaji unakua unaskiaji ukiona dakika zinaendelea kuisha na, na, na bado badojnala uh, lijait kuingia yeah, of course, kama kila mchezaji mche, mche uh, nge, nge, ngependa k, kucheza na mimi hatamate kidogo laki mudazimoya aendeleake vile mm-hmm. uh, uh, choice ya uh, uamuzi wa, wa kocha alichagua so nafurahi nafurahtimu iliwina leo tunaanza ili, enyee tunaanzutafanikiwa Nona mashabiki wa walikuwa ni wengi zaidi kushinda wenu hiyo iliwapatia wasiwasi kidogo ukisikia kelele kelelei ut uh, yeah, na upande wenu ni kama wen ikama tulikuwa tunajua na wafana mingi uataafng kuzisisi nai kilikua kittulipangilia kabisa hii tukmhim tuwaingize mapema tuue na walifanya kazi kai nguvu kidogo kwetu lakini Ninisema, sana tuli, tuliweza kufanya kazi kazinauk kombe tim tunaweza ukasema ni mkubwa amempiga mdogo wake maana ni timu ambazo zina asili moja ni kama watu mmoja ndio wanao tim zote mbili kwa upande wenu mnakuwa pengine na ile presh kidogo kwamba awajamaa wakitushinda tutaambia watu nini yeah, of course, of course, wakati zote ukicheza timu sanasananauawasiwasi kwa si jua msure hakuna timu yote ya en inataka kuztimu ku ya chini so nakk kidogo, kidogo kuingia emu kama hizo lakini tulijua tu tukifanya naa kufanya tutafanikiwa na leo tumefanikiwasasa yes. yeah. memaliza m- m- tayari matayarisho ya msimu ambao unakuja wa el kuyesha kwamba bado wiki moja ma siku nane l ianze mnaingia baada ya kushinda ikombe mnaingia sasa mkiwa unatarajia nini katika inakuja Yeah. kama gisi tulijitayarisha tuli, tuli kwap kwa tulikuwa na, na pl ya kuwina kikombeina tumewina na tunaingia nayoya kuwina so, um, miezinapita uh, nahiau na tuliwina leo lakini kesho tutapumzika kidog laii uaua asikuya kwanza tunaan kujtayaisha uh, eu ya kwanza uetakuwa uh, kazi rahisi yeah. mm-hmm we ni mmoja wa wachezaji wachache ambao ni waafrika katika timu ya, ya makadha na kuna macho kwako kutoka kwa, kwa jamii yawaafrika ambao wako hapa tumenamoja taaaan meendakule ainakua ni kwako na lasanur mwenye alifugagl mnakua na esyote kwamba jamiaafrika nautazama kuwea kufanya mambo mazuri yeah, kidogoa ni kitu ko napasha aishi nakyo tu, tuko mueposition tunapasha tukuebaleda ko ava vangine vatoto wa aafrican vevako vadogo naovako nakuya vako na, na si position muiposiin yetukoemo so mi nagwaka kila siku pana ki nacheza na, na, na, na furaha na najua nikonangaliliwa lakini soa try to, to od exme kuvalewenyu vako nakuya yes Saying, sorry, Minge, united barcelona tumesema mengiai tukta inaweza kuwa vizuri sana lakini skwakin, akinawazia vitu vya mbali kabisa hiviikwambia ningali na, na focus kabisa kuemu yetu ya, ya, ya kwanza ya sku saba nikizani kama sikoseiso uh, mi nakuyo m kabisa na nau mungu akisaidia vitu vitendelea sawa ujumbe ni gani kwa mashabiki wako napia mashabiki wa maath united napoelekea katika msimu mpya kukua mpyataendelea kusm u waendelee kukuwdi ongere tena kwa ushindi najua l utakuwa ni usiku mrefu sana wa kusherekea ca tuskubane sanaasante sana nashukuru bwana charles hapo mchezaji kiungo wa macatha united ambaye ameshinda taji la kombe la australia kwa mara ya kwanza katika timu ya MacArthur fc je unataka kusikiliza taarifa zingine kama hizi sikiliza zilizorekodiwa kwenye apple google spotify au popote pale unapozipata