unasikiliza idhaa ya kiswahili ya sbs nam izoni sauti sauti za kufufua wafu kama wanavyosema mtaani sauti ya vijana barnaba pamoja na joel joelwaga kibao chao ni sayuni wakitoa nyimbo za shukrani na sifa na tukiingia katika mada hii tunazubia swala zima la ibada hususan kanisa je hapa nchini australia kuna umuhimu wa kwenda kanisani kuna umuhimu wa kushiriki katika ya kanisani wakati kuna mitandao wa mbalimbali kuna youtube kuna facebook kuna instagram ambako unaweza kufuatia maubiri hayo bila kutoka ambako uliko tumezungumza na kiongozi joseh muchunda ambaye ni mmoja wa wachungaji katika ma- kanisa ya waafrika mjini sydney ambao waliweka wazo la kuweza kuja pamoja kuweza ku hudumu pamoja na kuabudu pamoja na anaweza kufunguka kwa sababu ama maana ya wao kuja pamoja na umuhimu wao kuja pamoja kuweza kufanya ibada k pamoja hususan kupitia kongamano maalum kupitia muungano wa makanisa ya afrika ambayo yako mjinisydn mimi naitwa past joseh mchunda naishi hapa sydn lengo letu ni kujitia pamoja kama Uh, makanisa ya kiafrika juu ya kuleta rviva hapa nchini in australia ni nini ambacho kilifanya muje kufikiria hilo wazo ama mje kuchukua hiyo hatua na hiitoka ni utabiri ya mungu tangu tukikuwa afrika wakati tumekuja hapa mungu ametutuma tumekuja juu ya kuleta rviva kwa nchi hii hata na kadhalika nchi zingine tumekuwa tukiwazia muda mrefu lakini hii ni muda mwafaka wa kuanza sasa miongoni movile ambavyo mefanya ilikuwa ni nini na ilikuwa inahusu nini haswa uh, lengo letu hii ni kujitia kwanza pamoja kama sisi wa kiafrika tukishatia pamoja tutatia nguvu kwa maumbi na kuleta uh, mabadiliko fulani fulani nani maabaliko kama aina gani ambayo mnalenga mna tunalenga kwa kuhubiri injili uh, kuanzia hapa sydny mpaka New South Wales yote mpaka australia yote hmm. kumanyisha kwamba itakuwa sasa ni, ni mwendelezo wa ibada ambazo mtakuwa mnafanya ama ilikuwa tu ni kwa ajili ya hili tukio ya, ya, ya, ya weekend uh, ni mwendelezo itakuwa tunakusanyika kama miezi sita uh, sehemu mbalimbali si usema kwamba kanisa zote zinavunjwa moja bado kutakua na kanisa mojamoja moja, kisha mnakuja pamojawakatojaani kama Allianz, tunajitia pamoja kila mtu atakua ka kanisa yake lakini tunatia ile umoja kama n uh, tutatafuta namasiya nchi hii tujikusanyi sisiwote pamoja tuajua kamba wachungaji ni binadamu kama wengine na kunakua na changamoto nakunakua na, na uh, vyo tofauti kuna yule ambaye ana cheo fulani katika ka kanisa lake kulikua na changamoto yoyote ama tatizo lolote kuweza kuakisha kwamba kwa wote wanaelewa lengo la, la hiliwazo uh, kama eent wanaelewa wengine hawajaelewa kidogo lakini nao unaona watu wote awezi kuanzia pamoja lakini en wameelewa na tumeanza pamoja yote ambao likua mnataka kufikia malengo meyafikia ama bado kuna mengine ambayo mtaendelea kufuatilia kwa mm. uh, makongamano ambayo yanaku, yanakuja uh, hii sasa ni mwanzo nhii ni, ni mkutano wa kwanza tumeanza na tano hapa sydn kesho tunaendelea na nafasi nyingine hii ni mwanzo bado kwa wale ambao hakuwepo na ibada za aina gani ambazo zilihusika hapa tumeanza jana kama na vijana na viongozi pia leo ni kama watu wote wamekusanyika ni kipi ambacho mmejifunza kupitia kuleta viongozi wenzako pamoja kama alivyosema kila mtu ana jinsi ambavyo ameumbwa na jinsi ambao anafikiria na kupokea mawazo ambacho tumepokea tume ni kama ni, ni umoja ni nguvu kila motu anaeta ma, mawazo ma, ma, yake na mwingine mawazo ma, ma, yake iliwot natupatia uh, sisi wote nguvu na akili na kuenderesha mbele endelea mbele matumaini a malengo ni ganiendelea mbele nakatia sikuza usoni kongamanoetakua l lingine tunatayarisha tuna kama miezi misita sasa ndio matumaini ni yapi kwa yale ambayo anakuja matumaini ni kuleta vijana vija wetu kwa ubiri neno la mungu E, hata wamama hata pia na hao wa hawa waneibo wetutajua yeah. kama pia ibada imehama ime kwa upande mmoja kutoka kanisani na kuingia mitandaoni kusema facebook instagram na youtube na zingine je mm. kuna sema ambapo wale ambao wakuweza kuja wanaweza ukatazama zile kazi ambazo mefanya ili nao pengine mkiwa na, na, na, na kongamano lingine nao pia waweze kuja nao ipo kabisa ile facebook tunayo na, na youtube iko wenye ha kufika hapa wnaa wakashirika wakaifatia nyumbani kwao address ipo anaza kwenda kwenye facebook kwenye facebook ni africa australia christian churches iyo ni facebook youtube wanaza nao wakaenda kwenye youtube watakuta ni africa australia christian churches alliance hiyo ndio adres ya youtube ruitena amesema kwenye facebook ni african australian christian churches alliance na yes. vile vile yeah. kwenye youtube ni hivo hivo african australian christian churches alliance ambapo unaweza kupata maubiri pamoja na ibada zote ambazo zilifanyika pale meneno la mwisho kwa waumini na wale ambao wanakusikiza ni lipi tukijua kwamba hmm. ndio kunakuwa na changamoto mbalimbali kunakuwa na vitu tofauti ambavyo vinafanyika watu wanakosa namna ya kuweza kushiriki pamoja hmm. uh, tunaomba watu wote wa kristo ambayo wiko hapa australia na nchi kadhalika wajue kama ujumbe wetu wajue kama mungu ametutuma kwa nchi hizi ili tuhubiri injili wa, watu wauku wanachoka wanahitaji msaada wa kiroho ndio maana tumetia hii kongomano ili tusaidie watu wetu watoto wetu maneiba na kadalika mchungazi mshdapo kutoka kongomano la akizunguanasi kuhusungombao mefanya mbalo limehtmka leo jumapili ama siku ya mungumaatia nchi za afrika mashariki nakai nakila laherita shuleyo afayasantemunguabariki aya huyo mchungaji joseph mushunda po akikamilisha mazungumzo yetu ya, ya kidini kwa leo ama ya ibada na mengi zaidi wazapata kwenye tovuti yetu sbscomtu mkoaju swahili je unataka kusikiliza taarifa zingine kama hizi sikiliza zilizorekodiwa kwenye apple google spotify au popote pale unapozipata