asklzaskaribuntena katika makala idhaa ya kiswahili ya sbs ukona migode migerano na kwa wapenzi wa soka mpira wa miguu ukipenda makalakapata yetu amoja nau mkwauu hwa kwaida watu huwa ambao ni wapenzi wa mpira wa miguu hu wanasikia sauti hii sauti yaradi kama wenginewanavyoita On sauti ya radi kama unavyosema sauti ya mtangazaji so, mpira wa miguu bwana peter duri apo akietangaza goli la manchete ambalo wengi wanatarajia kushuhudia jioni hii yaleo katika uwanja wa mcg mmoja wao akiwa ni mshabiki shabiki kindakindaki wa manchete bwanabillambaye anajungua nasi kwa simu hujambobwana cambo sana mwana gedo mwanzo kabisa mapenzi yako na man ilianza lini na kwa niniunie uh, mapenzi yangu na une ilianza pindi tu nilipozaliwa kwa sababu damu yako ni nyekundu mae ni nyekunduiko <laughs> kwa dna yangu uh. Haku, hakunasi si, uh, si baba wala kaka ama, ama ndugu aliokushawishi apana uh, familia inayotoka kila mtu anasapota fenali ulipotelea wa, wapi wewe ulipo, ulikosea wapi sikokosea nilitumia ubongo ikaenda <laughs> tiu ni kubwa kidogo na machungu ambayo umepitia katika miaka hivi karibuni umeyamudu vipi ama imekuweza kuonesha pengine uhamie katika upande wa pili wa manchester kuweza kuwaunga wale wablu wa wamancitysaumuu uh, so kama binadamu ni loyalty sasa hmm. mimi na mashida zangi na hii timu yangu ya nyekundu tutavumiliana mpaka ile siku tutarudi kuwa maguiji tulivyokuwa hapo awali ktuni kuendelea kupambana na hali yako ilivyo Uh, nikoshiwa tumaridisafi ah, kabisasafi kabisa sasa safari ya kuelekea kutazama Man united kutazamaimechochewa na mapenzi hayo na ni kipi ambacho natazamia kushuhudia katika mechi ya leo kati ya Crystal palace dhidi ya Man united ukijua kwamba palace ni timu sumbufu sana uh, palace ni sumbufu lakini wanaheshima zetu lakini sasa uh, pre- pre- two, uh, ya so na tumwai tutashinda hii pisa vo mtua aijakuwa mbaya kwetu tumashinda gemu zote sofa na na tumai yakuwa pia hii gemu ya leo tutashinda tunavyotegeae mebiwana a hivi naam na usajili ambao bwana tenhag mwalimu mpya amefanya umekuvutia umefurahia ama bado una wasiwasi kidogo kuhusu sehemu kadhaa katika uwanja umenivutia uh, kabisa kwenye um, tutumashida ni hapo kwa midfield hivyo ndo venye kila mtu anajua lakini anajaribu kusajili um, wachezaji mpianpia kama wote venye tunajua bijang pale kutoka barcelona akiweza kusajili huyo basi nafurahi huyo kasauitu mpya hmm. katika mechi ya kwanza nchini australia baada ya miaka mingi sana united walikuwa wamepata wasiwasi kidogo baada ya vijana wa victory kutikisa wavu mapema na kuelekea karibu ya muda wa mapumziko wakiongoza wewe kama shabiki roho ilikuwa katika hali gani na unatarajia pengine wamejifunza lolote kupitia il, il, ile tisho kidogo ambayo walipata kutokaelbico uh, sibani ilikuwa tisho kawaida kabla ushike kuku lazima unmwagie mtamasasa <laughs> gemenyewe nge ngealia gemenyewe ilikuwa ilikuwa poa tulikuwa na ya nayasa So, timu kuwa na ya sabini natano idhani si hiyo gemu upanafauaaindio lakini kumiliki mpira kwa asilimia sabini na tano dhidi ya manchester dhidi ya kwa mradhi dhidi ya melbouio ni sawa kurusha bomu ndani ya ya chumba cha wafu na kusema kwamba umeua bwana lakini navyosema no inaangua gemu ni dakika tisini hmm nam kwa upande waku sasautafuutafutaukbisa kwa upande wa palace kuna mchezaji ote ambaye anakupa wasiwasi kuhusu bora wake ama wote mtaweza kua mudu vizuri kwa upande wakwao ahai anakupa wasiwasi zaidihu namnam nam. na kwa upande wa united ni ni wachezaji gani ambao wapenzi wa, wa soka ambao pengine si wapenzi wa united wee ambao unawajua zaidi wa, watazamie kutazama mchezo wa nani um, kuna hao vijana mpya ambao ameweza kucheza hii mchizo ni aenha kwa mfano zede, ya dnkbal huu mshazaji.. ni mchezaji kidhani watu wengi wanamjua lakini kwa wapenzi waache wanajua hiyo nimafika mwenzetu mafika mwenzetu pia kutokapale anadhani hapo unazungumza kuhusu kile chuma kile chuma kwa jina la eric ba aamazungumza kmdogo wake anaitwamchezajizuri sana pia mchezaji kiungo na, na, na taarifa ee. za bwana ronaldo kuondoka katika kikosi cha united wewe kama mpenzi wa wa united unapokeaje taarifa hiyo uh, sidhani anaondoka n imeshtua lakini uh, kuna any media outlet ambayo amesema ataondoka sasa bado naivyoondoka atawasaidia kufunza awa vijana wadogoaa kwao unaambia wa, mashabiki wenzako watulize roho onaldondi popote hakuna mali anapoenda safi kabisa tukimalizia utabiri wako ni magoli mangapi joni leonani atakota kam, kambani zaidi kwa uh, so magoli leo na tumai tunaweza shinda 3-1 na tukayefunga ni labda sancho sanchomahal sancho marshal ama rashford bila shaka tutakutafuta kuweza kujua kilichojiri baada ya mechi hiyo bwana bill shukrani sana kuzunga nasi na tutakutokea utazamaji mwema sana katika uwanja wa mcg asante sana nabona bila po shabiki kindakindakiwa manchester united ambaye yuko njiani kuelekea uwanjani kutazama timu man united na katika taarifa ziine za soka tukimalizia malizia katika kombe la afrika hususan kwa upande wa wanawake timu ya moroco imewashangaza imewashangaza bingwa tetezi nigeria kwa kuwacha katika mikwajo ya penati kwa magoli matano kwa nne kubanisha kwamba nigeria sasa itakichapa katika mechi ya kuamua mshindi wa tatu dhidi ya zambia wakati fainali itakuwa ni kati ya wenyeji moroko dhidi ya afrika kusini penda shiriki toa maoni fuatilia idhaa ya kiswahili ya sbs kwenye facebook