unasikiliza idhaa ya kiswahili ya sbs hewani unasikia kibao cha anai cha meja meja mgine ambaye yuko nchini kwa sasa kwenye tamasha zake akiwa imefanikishwa ikiwa imefanikishwa na bwana ssam karri bwana sam ujambo Uh, mwanzo kabisa kazi hizi za meja zimepokewaje ama tamasha za meja zimepokewaje hapa nchini australia na wapenzi wa mziki wanyingiimepokelewa vizuri sana tulikuwa palikuwa uh, wamejaa huko tukatoka hapo tukaendaa watuwetukama kawaida walitushikilia vizuri alifurahi kukua huko na watu wa Brisbane wakakujia kwa wingi nao pia na imekuwa muda mrefu tangu watu waingie kwenye vilabu kuweza kutazama tamasha na kujipa shukrani kama unavyosema mtaani je watu wanajihisije kuingia katika shoo kama hizo watu wamefurahi sana maanake imekuwa miaka kama karibunihina kutoka miaka mitano hivi nanonno no, no, no, miaka miwili mitatu inaenda kutoka time ya covid watu waowangeweza kutoke, kutokea walikua wamekaa nyumbani wako imawawajaonana wenyeweka wenyewe as wamefurahi wengi wengi sana wamefurahi hata wameshukuru wamesema imekuwa muda mrefu wawajaonana nam na kama mwandalizi wa sho kama hii umepata uzoefu vipi imekuaje ime kwa upande wa kuleta msanii mkubwa kama huyu mwenye anajina kubwa na ni mtu ambaye ana wafuasi mashabiki wengi uh, tusema ukweli imekuwa imekuwa no, yule msanii mkubwa kabisa tumeleta kulika le wengine wote kwa hivyo mambo ni tofauti you no know, kazi tu kazi ngumu imekuwa tu kidogo kupata venues, zenye zitakubali kufanya africa maanake kumekuwa nahitilafu kidogo pale hapa na pale zikihusu afrika na unajua hapa sasa ikakuwa shida kidogo lakini tumeweza tulifanya kazi sana tukafanya bidii tukajua tuka lazima tufanye na ikakuja tukapata venues na tukafanya shereheauzingine mm. kila... zikukua vizuri sana kama zene tunapendelea lakini ilikuwa ni lazima tugefanya ndiodio na ni msanii ambaye mm. ana uvutio mkubwa sana na si vijana tu wala wasichana wa, wanaume wasichana pekee ndi wanapendelea kwa kwaho kunakuwa na umri waaina gani mbao watu ambao wanakuja kwenye tamasha hizi kusema ukweli kuna wanajiita wagenge siku hizi wagenge wenye nampena wanafuata hiyo hiyo know, jena know, ya mziki sijui jenera inaitwa nini kwa kiswahili um, wametoka wa kutoka wale wachanga wa, wa siku hizi wakotaaka miaka ishirini na kuna wengine kutoka hata hatam huko alikuwa tayari ashaanza you know, uh, taimu za sku zile siku kwani jana kuliendaje so mpaka watu wa miaka arobaini walikuwa huko wanasherehekea na, shire, kya, na sana sana hmm na mm. wewe kama mwandalizi unajua kwamba kituo kin, kinachofatwa ni ni Adlaid, kisha mnaingia jijini sydney kwa mm. sehemu zote ambazo mekuwa ni wapi ambapo mmeweza kufurahia mapokezi zaidi ni um, ngumu kusema maanaake kila pahali ni tofauti na watu watuuko ni tofauti wako na you know, to tofauti eh. kingine ameza kwenda ut wengine bado kama um, kulikuwa na watu wengi sana walitokelezea na yye mwenyewe pia ni sana kama unapenda mtoto zaidi sasa ao sasa zadifamii ni baba mtoto mgani zaidi naweza ni kwamba pia e alifurahia ilikuwa mzuri sana na path ilikuwa naahilikuwa kidogo bado lakini hatujaifanya msani mwingine huko kwa hivyo watu wako wengi sana na pia ilikuwa ya ngumu sheria zao ni ngumu sana za kupata you know, mahali pa kufanyia sherehe kama hiyo bt ilika well, koto kumekuwa sawa naam na mtafanyia Ad- Ad- tamasha wapi ni watu Adled wa kwa hiyo waende wapi ama wataweza kupata tiketi wapi ziko ukiingiautafute you know, tu you know, meja zitajileta zenyewe ama kwa ya, -kwa nyambao yapu yafacebook ukiangalia utapata hizo you know, tiketi ticket, uh, ambapo ziko karibu kuisha hivi vilivyo kulingana na ile wale watunafaa kutoshea kwa hiyo venue tuko karibu kufika mm. so watu mtu labdamtu online na mnajua kwamba hamu ni kubwa sana na watu ambao wanatazamia kutazama show ni, ni wengi je mm. ni ile watu wanakuja wanasikiani nyimbo mbili tu kisha wanaambiwa shoo imeisha ama ni kupigwa lbam zima anapigwa pale vile uh, anacheza anacheza ngoma zake ni mingi sana zaidi ya, ya mia karibu kila ngoma kenya siku hizi ukicheza ngoma yote ambayo ni poa ni mzuri inafaana ina, ina, inafa, iko na meja involved so anafanya kidogo kidogo hivi anaonjesha hapa na pale hapa na pale ni kama sasa ni bafe na mziki wake wote kwahio wewe we tu huuchagua hmm. ile ambao uh, unapendelea usikezile zote, zote mzuri zimenasikiaga tunachezaga dj tukicheza huku watu wana, wana aizond, sana, hizo ndo wanacheaomojamoa jua nakuanao ziginea zinginea zingine zingine zingine hata ziko low, kidogo nini sasa mechukua zake zote zile the most popular ndo amejaribu amezisukumilia zote Lincoln, Aha. vizuri kabisa hmm. najua kwamba kituo cha mwisho cha tamasha ni sydney watu wa hmm. wasini watarajie nini watarajie kutawaka moto maanake atakuwa pale the ratla. the hapo hmm. mj- pale mjini atakuwa the ratla. pale s atakuwa pale kunaitwa the paleunai wanaijua watu watuwanaitambua kabisa tumekuwa tukifanya sherehe kadhaa hapo na ni mtaa mzuri sana choo ziko huko ziko mzuri mahali kwa kukwinywa pombe ni mzuri nini wa kusherehekea watu watakuja hapo wakue na tamasha yaa Ah, vizuri na baada ya hili tukio watu watarajia nini wengine kutoka kwako kwa? na maana tunajua kwamba umeleta wasanii wengi hasa wakati wa ile michezo ya, ya, ragas, ya rugby wengine wenginewatarajia hmm. nini kutoka kwako kwa? ile kitu watatarajia sasa unajua sii kama sisi kama tunaangalia ni watu wagani na venye ma watasot hizi vitu na tunakuwa na more confidence ya kuleta wasanii wengine wakubwa zaidi hmm. you know, um, so for fo nao watu wamekuja wamespon kwa meja tutajaribu tuangalia msanii mwingine mkubwa tuwaletee manake sa unajua kuni pesa pia uwezi you know, kuweka pesa mahali ambapo unajua labda utachomeka watu watakuja wtakuja amaiwatakupot lakini kusema ukweli wa kenya very vizuri sana si wakenya you know teni macho afrika wote ametuot vizuri sana wamekuja sherehe asante pengine tukimalizia ujumbe ni upi kwa mashabiki wa mziki wa kenya na hususan mziki wagenge nawambea watu wagenge wote amawalwae wote wanapenda mziki wa, wa, genge, wa, wa, mziki wa, wa, wa, wa kenya karibuni sana asanteni sana yee mwenyewe ameshukuru tutajaribu tuone labda kama tutapata ntv aongee aseme vyenyeo you know, um, safari yake australia imekuwa lakini asanteni sana sanapa melbon na brisban you know, uh, uh, kwa uh, kukuja uh, na kusapot huyu msanii na kutuspot pia sisi kama mapromota an tunafaya hiitumefanya hii t vizuri kabisa pengine kwa haraka tena amaanani ambako mtakuwa na sydniutakua the siku ganifr kwahiyo jumaa jioni watu wakua pale the kisha juma mosina wakuja mapema tafadhali wanunua hizo tickets pale inakuwa right? labda kabla ziishe labda zitakuwa zimeisha tutaweza kuuza mnangoni nhd na si ni pia the same mm. tutakuwa the rattler. it's a very nice i si kubwa sana na, lakini iko salama kabisa the best we could find. vizuri shukran sana bwana sam kuzungumza nasi na hongera kwa kuweza kumleta msani ambaye ni kipenzi cha wakenya wengi na watu wengi kutoka afrika mashariki kuweza kuwakumbusha nyumbani na furaha za nyumbani baada mm. ya miaka mingi ya kufungiwa ndani sababu ya maswala ya uviko kui9 mm-hmm. shukran sana nashukuru nam huyo ni bwana sam ambaye ni promota wa msanii meja katika tamasha zake za australia akikamilisha mazungumzo ambayo tulikuwa nayo na bila shaka aweza ukapata kwenye tovuti yetu mazungumzo hayo naasema ambapo watakuwa kwenye tamasha zao za aaid na sydney anaandikiwa ni sbscoau mkwajuu swahili je unataka kusikiliza taarifa zingine kama hizi sikiliza zilizorekodiwa kwenye apple google spotify au popote pale unapozipata