unasikiliza idhaa ya kiswahili ya sbs karibu katika makala idha ya kiswahili ya sbs tuko katika uwanja wa msrk ambapo kumekuwa na kombe la asida ambayo sehemu ya maadhimisho ya siku ya uhuru ya jamuri ya kongo na kama tunamesema kabla ni kwamba jamii wa kongomani waliandaa kombe hili na mechi zimeisha lakini bahatimbaya mendekapindia kabati kuonyesha kwamba mwenyeji ameporwa kibiwa na mgeni akakosa heshima kabisa kwa wenyeji wake tuko na rais wa shirika la asida bwana elongo hongera kwa kuandaa mashanano haya na kwa upande wako unaweza kazungumziaje mimi nimeshukuru kwanza kwa sababu kape hii ambayo tunaita asida kape tumeiandaa muda mrefu kidogo lakini kwa bahati nzuri leo imewezekana Eh, timu zimekuja zimecheza eh, waliowina ni timu hii ambayo inaendelea kufurahi hapa Ati timu ya sudani ndio asida cap na ilikuwa mzuri sana kuona vijana wetu wanakuja pamoja wanafurahi wanacheza mchezo, mchezo wa kirafiki kabisa eh, kwa hiyo ni kitu kizuri sana tumeappreciate sana pegini geleza wale ambao wanatusikiza asida ni nini nahusu nini na kazi yake ni gani E, shirika ambalo linaloliongoza kama vile e, msimamizi mwenyekiti wa asida au director, managing auaait wa asida asida ni shirika ambalo limeanzishwa miaka saba iliyopita katika nchi ya australia tunahusika sana na kusaidia wakimbizi tunasaidia pia watu katika jamii ya australia vilevile vile. kwa hiyo tunasaidia tunaprovide tuna social tunaio tuvijana tuna onize eent kama hizi michezo ya vijana mabinti kwahiyo tunahusika kwa, eh, kwa kusaidia watuuna kwamba hii sehemu ambayo imehusisha vijana ambapo vijana wamekuja pamoja kutoka jamii mbalimbali vijana kutoka sudan vijana kutoka kongo kutoka zimbabwe umuhimu wa kuleta vijana kutoka jamii zo tofauti pamoja ni nini eh, unaona sisi katika huu mchezo unachezwa chini ya social integration ya vijana kwa vijana mu australia ni vizuri tukue tunaandaa vitu kama hivi michezo ya kuwaleta pamoja eh, mabinti wa vijana wetu wanaume wa kiume wanakuja kwa pamoja hii ni pati ya social integration yao kwa hiyo ni kitu kizuri sana kama sema mekuwa ni vijana kutoka jamii mbalimbali miaka mbalimbali pia hmm. na kuendelea mbele ni hmm. mpango tu wa michezo tu ama kutoka na miradi mingine ambayo mtawandalia vijana hao eh, kuna miradi mingi ambayo tunayoyafanya kwa siku hizi siku hizi tuna mradi mmoja mrefu wa eh, kuspoti vijana kwa ajili ya kupata kazi ina program inayoitwa youth employment workshop ambazo tunaziandaa mwaka wote huu mzima tunafanya zile mas hiyo e, ni moja pili tunaandaa hizi michezo ya pamoja tunafanya pia semina za pamoja za vijana kwa mambo mbalimbali a siku zimepita tumeoganiz moja kuhusu mambo ya covid kwa sababu wengi walifikiria ya kwamba covid imeisha e, tulipisha kufanya vile bo tunafanya pia nani tunapeleka tuna vijana pia sehemu mbalimbali mbali kwa camping eh, siku zimoja tunawapeleka nje wanafurahi wanasoalize na ile ndio tunaifanya kila wakati mm-hmm. na ni kitu kizuri kwa sababu focus yetu inakuwa kwa afrika lakini tunapata pia vijana wa australia wanaokuja kujiunga moja kwa moja inakuwa kitu kizuri mm-hmm. eh, na kusema kuendelea mbele sasa wat, wat, wawe wanatarajia mipango gani ama miradi aina gani ili waweze kusha kama wanajiendeleza pamoja na kuweza kuwavuta wenzao kuweza kushiriki eh, miradi ambayo zaidi sana watategemea vijana na wanayo wanayoshida nazo ni miradi ya kupata makazi eh, hii employment workshop ambazo tunaendesha sisi kama sida zinasaidia vijana sana na inatuma vijana wengi wanakuja kwetu ili wapate sapoti ya kupata makazi eh, ile inakuwa vizuri sana na shida mbalimbali mbali, kwa sababu mafunzo ambayo tunayafanya siku hizi ni mafunzo ambayo inawasaidia vijana sana na hiyo ndio miradi ambayo tunaweza kuwaambia vijana wa kiafrika ambao wana shida mbalimbali katika jamii ya australia wanaweza wakaite asida watuite tunawashauri pia wanaweza kuwashauria ikiwa mambo ya baya shule ikiwa mambo ya, ya, ya, ya, ya, ya nani ya, ya, ya, ya sosho tunaweza kuwashauria mm. e, ile ndio tunaweza kusemaasate kwa kumalizia taarifa wanaeza upata wapi wale ambao wanatusikiza ambao pengine hawajuwai kushiriki katika miradi ambayo mnafanya na ungependa kuja kutazama ama kupata huduma wanaweza kawasiliana nawe vipi asida ina ofisi ofisi yetu iko kwenye namba 1 emy street mregens park io kwenye ofisi ya asida iko wanaweza wakaje au wanaweza kutuita kwa simu kama ni simu ya ofisi ni 028739 899 na pia tuna namba ya mkononi ambayo ni 0470 614536 au zero, 7066 vizuri uh, <mikano> kabisa nakukua, bila shaka ukitembelea okay, tovuti yetu to sbs omt mkuu wa utapata taarifa hiyo pamoja na namba za kuwasiliana nao na hata tovuti yao utapata maelezo kwa namna ya kuweza kutazama tovuti yao nakuweza hata kuandikia kwenye barua pepe ukipenda tunazungumza na mwenyekiti til elongo ambaye ni mwenyekiti wa shirika la asida akitueleza mingi kuhusu mipango aliofanya kuendaa tamasha na masherehe hii ya, ya kuleta vijana pamoja kupitia mchezo wa mpira wa miguu na kwa mingi zaidi kama liosema tembeltofutiushili mbao utapata taarifa na namna ya kuwasiliana naona til pamoja na shirika la asida je unataka kusikiliza taarifa zingine kama hizi sikiliza zilizorekodiwa kwenye apple google spotify au popote pale unapozipata