unasikiliza idhaa ya kiswahili ya sbs pata taarifa zaidi kupitia sbscu mkwaju swahili sauti naya bwana rajabu hapo akifungua makala haya kwa wimbo wake mpya ambao ataenda kuzungumzia na pamoja na albamu yake kama unavoona kwenye picha hapo amekikia albam yake nzuri z- kabisa tena mpya ambayo amechapisha hivi karibuni na anaenda kuizindua muda usio mrefu ni albm yenye y- nymbbe nyimbo saba, y- saba uh, lp wanaiita kisha muda sio mrefu ataweza kutueleza zaidi pamoja tukiona kazi ambayo ameifanyia pale tayari tukiendelea sasa kwa sasa kwasasabna rajabu tueleze kuhusu albam yako ni kwa nini umeandaa hi albm na, na si zile nyimbo za kawaida za concert umefanyaje nimependa niwe naemba miziki yangu original nisikuwe na relay kwenye miziki ya watu wengine iyo wa ni maoja ya pili pilibm hii itakuwa nakuwa tarehe 1nmoja mwezi wa 6 mwaka efu2 a 2himbl nimetaka nifanye vitu vyangu mwenyewe ili nisihigi wengine E, kuimba nyimbo za watu wengine nimependa nyimbo zangu mwenyewe ili released zikuwewatu wabarikiwee sisi tunafanya kazi kama kamatm um, anafanya bit uh, zainda ambayo pia atakuwepo katika concert wa wale, la group. ni mkongwe kabisa wa zamani wa nyimbo za injili afrika mashariki na kati ndo melody lakini pia atakuwepo anaandika nyimbo mimi anatengeneza nyimbo mimi. Ah, na umekuwa katika hii taaluma kwa muda gani ah, mimi nimeanzamba zamani sijui ni lini kwa sababu nilivyokuwa ah. na akili nakuja kujikuta nimeshaanza imba na wengi wamekuona katika baadhi ya tamasha na baadhi ya, ya sehemu ambapo kuna nyimbo za injili zikifanyika makanisani na sehemu zingine lakini mema we mwenyewe sma wewe kama wewe kujipeleka mbele Kwanini, kwa nini ama muda umeona kwamba wengine kuna kitu pale ambacho wanafanya sasa nae pia uonekan naujulikani pia nandomaanaa hii ni, ni wakati wakati umekamilika eh, navvyoona inaonekana vizuri upande huu ni wakati its time kila kitu kinaena na wakati wake kipindi kile nilikuwa nafanya lakini sasa hivi nataka ndo, ndo hiwe mimi ni wakati wangu sasa na kenye hilb umeshirikisha watu ama zote saba ni wewe mwenyewe tu uh, nimeshirikisha watu nimeshirikisha mkongwe wa nyimbo za injili uh, na huyo alikuwa katika alikuwa miongoni mwa watu ambao walikuwa katika uh, australia ido tarisaivushe ni ametoka zimbabwe lakini anaishi sydney tumefanya naye nyimbo, nyimbo mbili ameandika mimi lakini kamshirikisha pia nimeimba na, na mkonge wa mziki wa nyimbo za injili wa burundi ambaye ni jina lake david pia anaishi um, uh, sydney y nimeshirikisha pia kwenye nyimbo mbili wakongwa wa mziki wa afrika mashariki na kati tumefanya nyimbo mbili na Soaz na nyimbo moja nyingine nimemshirikisha dada mmoja kutoka congo drc ambaye alikuwa naimba na hayati marimisamu tumeimba katika nyimbo hiyo moja pia naye mapokezi ya kazi kaziyako amekuaje tangu uanze kusukuma zaidi mapokezi ni, ni mazuri bila siwezi kulaumu kufanya sasa ni kuzindua lbm vizuri kisha nini tafuata baadaye nikupeleka kwenye kua afrika ama hapa nchini australia kwanza na kule marekani na kwengine ama nikupiga kwanza apatapkwaj okay, hii nikisha relizi rasmi wa sita, kumi na moja mwezi wa sita watu wote ambao wananifata tarehe kumi na moja mwezi wa sita alfu mbili na ishirini na mbili itazinduliwa rasmi albam nawakaribisha watu waje lakini tukishamaliza hiyo ndo wakati umekamilika sasa tunafanya tuwa australia lakini pia nina mialiko mingi nno marekani pia na afrika uzinduzi utakuwa wapi na mea ya saa ngapi uzinduzi utakuwa akasharij akasharij ni, ni katika yabiba itakuwa akashari state school tunaanza saa knm tunamaliza saa m na nusu usiku pia kuna watu wengine wamealikwa wametoka sydney wengine watatoka melbour na wasanii wa nyimbo za injili wa hapa hapa hapabsbkingili hmm. kingilio okay. mii menyewe ina nataraji we bure lakini kingilio itakuwa dora ishi0 kwa sababu tumetumia pesa uh, ukumbi pesa vyombo pesa kusafiri kusafiri usafirishaji wa wa wanamziki wa, wa kutoka sehemu mbalimbali pia ndo nimeamua tu iw dola ishir0 mimi sio mpigaji wa mziki wa cd yeah. mimi inapiga full band, live music yeah. alafu unasikia kwa cd inasikika vizuri lakini ikienda live inakuwa zaidi zaidi uh-huh. utasikia raha ya ziada Uta, utamu, watazamajipamoja na mashabiki wa mziki wanjilipamoja namzikiwako kwa watu wote ambao wanatutizama wana, wana katika sbs radio na facebook tuko live kwenye sbs rdio facebook na wakaribisha waje watasikia miziki ya watu wazima ya gospo ambayo hawajawai kusikiataa kswailngalam <laughs> <laughs> mimi naemba rugha zoteshanwaji wa shanga wa hii e ningngewaga uh, so, ka, kanyimbokafupiaafupakuaga ka namukasubuhi na, na mapema atawale yesu atawale milele na milele huyo yesu atawale milele na milele huyo yesu atawale ni sauti ambayo ikitoka malaika wenyewe wanalia a furahaynjaniakataatamsh <laughs> <laughs> hao mengi zaidittofutiyetuswahili ambapo tapata namna ya kuwasiliana pamoja na kupata yani, pndashirikitoa maoni fuatilia idhaa ya kiswahili ya kwenye Facebook.