unasikiliza idhaa ya kiswahili ya sbs karibu katika makala idhaa kiswahili ya sbs tuko katika tamasha ya waafrika jimboni quensland na tunaye mmoja wa wasanii ambaye amemaliza kutumbuiza watu pale pengine ukijitambulisha na kueleza watu kazi yako unafanya nigani a mziki asante sana ndugu zangu mimi naitwa kwa jina ya arushino liga uh, mimi ni umojawapo katikan hapa bba uh, nimetoka kupfo hapo na mwaka huu tuna programu kubwa tumeshafanya fanya ya kununua instment tayari k instrument imetoka china imekuja hapa na mwezi huu ambao nakuja june ndo tunaanza kazi kwa hiyo tunahitaji tuna support kutoka wa, wa, wa, wa, watu wengi wengi Congolese community hata austlia eh, ounit na, na, na, na, na wengineo ambao naweza kututia mkono eh, myusiki yetu tunaimba vizuri tunacheza Uh, lakini kwa leo mambo yalikuwa ayapangiwe vizuri ningeleta bendi mzima kwa sababu sisi hatupige tu mziki wa hivihivi tunapiga mziki ambao unatengenezwa una tunaupika kwanza kidogo baandayo tunaleta kwa watu kwa hiyo nafurahi sana uh, kwa sherehe yaleo festiv ya leo, leo 8of may 20, 20 22 so ni event kubwa lakini inachokiomba inacho katika Um, aficaomui tuwe pamoja tuungane tusaidiane tuwache ubaguzi tusogee mbele hisi wote ili maendeleo yaondoke ya, ya, ya ondo, ya vizuriunafanya mzikiwanagani mimi nafanya mziki mbao unaitwa congo rumba music unaita so, rumba music, it means, of all the music the world. so mnaslowrbmsiiassotemi aewso pual ogether i bin oe song oe music ndo hiyo tunaita rumba kongo rumbama mapokezi ya kazi zako yakoja uh, kwa kweli maandalizi na mapokezi yako vizuri sana aokwa sababu tayari amesha kuwa na wajamaa wako mebu wengine wako sydney na hivi tunandandaa a sisi kuanza baada ya, ya wiki mbili tu tuna performance yetu ya kwanza itakuwa uko sydney tukitoka sydney tunakuja hapa brsba tukitoka hapa tunakwenda tunakwendau uh, hiyo ndio program tunayo sema kwamba bwana kofi ko hatarini sasa kabisa huyo ni baba yetu kwa sababu wao ndo wa, wa, wazee wa, wa mziki huu na tunatumika pamoja kama tunakosa nani eh, tunahitaji mawazo tunawapigia hapa tu, nifanyije wanatusaidia kwa sababu unajua Kongo's music ni mziki ambao umetengenezwa kwa wakongo wote eh, yaani ukikuwa unahitaji maelekezo hawana wasiwasi wale wazee wanakusaidia wuna wapigia unawaandikia wana wanakujibu nawambiwa wana hivi hivi ambavyo na nahisisasa progra ambayo tunayo after hizo th concert tuna mpango tuende nyumbani kufanya nanii eh, tuungane nao ili tufanye nao kazi ambayo utaleta hapa tunataka tulete big igatist hapa ambayo tuta naye hapa hapa nni hapa australia hiyo yeah, ndio pogrambao tunayo watu wanawezapata kazi zako hapi kuna youtube kuna instagram ye yeah, yeah, tuna inraminagram inaitwa arshino uh, youtube sasa hivi itaitwa arshino tu bar uh, iko kwenye pro ilikuwa na ya kwangu peso lakini like, sasa hivi kwenye bendi ambayo inaitwa wsdom bend kwa hiyo ukitaa kutupata kabisa clickoadaustralia utatupata pengine ka ungewacha waskizaji na kionjo cha moja ya, ya, ya mstari wa nyumba yako <laughs> sawasawa sawa. wa, wa, wa, wa, wa, wa, wa, wa nduku zangu ninamini kuamba nita wa, wapaki bwagizo kifolani ezalakilikambo na bombana motema nalobaka te sehekela esemolimo lelo ebimi na miso ya baniinga mpopasieleki pfasonga na fanda ezali te o Uh, thank you. sauti ya kutoa malaika machozi aoasantabaaio yeah, yeah, yeah, yeah, yeah. kwa kuzua nasi na kila katika kazi zako msanii hapo kutoka a akitueleza mengi zaidikazi zake tlaovuti yetusbsswahilipenda shiriki toa maoni fuatilia idhaa ya kiswahili ya sbs kwenyea