unasikiliza ida ya kiswahyamlano maleanyjia langu hapa imsanii ambaonafanya fponaahihia karibu katika makala idha ya kiswahili ya sbs tuko katika eneo la casharage ambapo tumekutana na msanii utakuu umeona kazi zake hivi karibuni na kina stamina pamoja na magwiji wengine wa mziki kule afrika mashariki bwana ficha kazi za mziki tunamshukuru mungu kazi zinaendelea na tunajitaidi tu kuendele endelea kupusha hata kama uh, safari inakuwa ndefu najua mziki unaomba muda kwa hiyo tu, bado tunavumilia tuna na tunaendelea tukupush ili watu wajue kwamba bado tupo na mzik mziki mzuri bado tunautoa uh, kwa wale ambao wanaosikiliza wana, wana, asante kwa wale ambao hawajasikiliza wasikilize na tunajua tuna kwamba utasaidia mtu mmoja uh, au wawili hiyo ndo, ndo, ndo, ndo lengo langu pengine wale ambao j uliingeje katika mziki katika usanii sanaa ni kitu ambacho mimi ninakipenda sana nilianza kuandika uh, film nhivo hivo unajua mambo ya kufanya filmu inachukua muda inaandika poetry uh, na hivo vilevile nikaanza kuandika mzikiso ni vitu ambavo ninavipenda uh, mwanzazknafy na kutoka pale nikanza kufanya vyangu pekeyangu kwa sababu ni vitu ambavo navipenda unajua yeah na mapokezi yamekuwaje ya, ya kazi zako tunaona unalenga zaidi soko la hapa australia ama kule nyumbani E, kwa sasa hivi tunalenga soko za nyumbani kwa sababu hapo ndo watu wengi wanasikiliza luga ambaoatumia mbao ni kibembe ila vilevile hapauko wabembe wapo na mziki, mziki hata usikii wanasema vitu gani kwa sababu vituganika saauounaskliza tu unafurahia <laughs> una- una najua nyumbani tunasikia nyimbo za michael jackson zaeawa50igi twenye il unajuauask wimbo natatua ka sababu nakupatia furaha nakupatia flanihiv ambao unan yeah. umesema unafanya tumeona katika siku za hivi karibuni mziki wa amapiano umetawala sana Ujye, kuna mapiano akivembe ama badoapianonaii yakwaonaj ntanasitaki kuingia kwenye mziki kwa sababu unakua na mimi niufanye naku kamavil na copy. kuna mtu ambae ameuanzisha ule mziki yeye ndo mast na mimi nikimkopi inakuwa kama vile ah, siwezi nikafanya kitu kumpita kwa hiyo hiyo amapyano mi naachia wataalamu wafanye wafanya mapyanoi nafanya vitu ambavyo najua kwamba niko navyo navyoshua kwamba nikifanya kitakuwa kizuri inajua kuna uh, tap nyingi za m kuna hiyo mapyano kuna ndombolo kuna bongo flavor, kuna bongoav kuna jazz pop na zote ni mziki na ukitaka kusikiliza, country kusikilizaunasikiliza mwingine anafanya unasikiliza uh, hiyo vyote tu vinaburudisha mashairi yako kama mistari unayoandika ya mziki yako inahusu nini na ni nini ambayo ina hiyo mistari ni vitu ambavyo vinaelimisha uh, kuna, kuna vitu ambavyo vinaandika mii peke yangu nilivipitia na kuna vingine kwa sababu niliona wanavipitia kwa hiyo ninaandika vitu ambavyo vinatoka kwenye, kwenye, kwenye roho yangu ya kusema kwamba hivi ni vitu ambavyo ninajifil ninajifil hivi nikijisikia kama ni, nicheze naandika vitu ambavyo vinanifanya vina mii nicheze najskiaji na, na, nikiwa nacheza kwa hiyo vitu ambavyo ambavyonaandika ni vitu ambavyo vina, vina, vina mimi kutoka ndani ili ni, ni vitoe sasani kwenye mistari na, na mchezo vilevil kazi yako hivi karibuni ulishirikisha stamina na joelwaga yeah. ilikujaje huo ushirikiano uh, ulikujaje na ulikuwa unalenga nini zaidi kwenye hiyo kazi uh, nilikuwa nataka ni, ni, ni inspire watu ili, ili watu wajue kwamba kuna nyimbo ambavyo unaweza ah, ukaonahuyo atastahili hoatastahliho atastahili na kwa mimi ku, ku, kupata na, nafasi ya kufanya na stamina na joelwaga alikuwa tu walisikiliza wali wimbo wakafurahiwa kasemawimbo ah, mzuri sana inabidi kwasababu mimi hta wale mbao anaifata kwenyetautanamba zangu kikuta namba za kwenye milioni na mimi niko sijafikata 00 kwahiyo kwa, kwa, kwa msanii akita kufanyaalakafanyakwa sau uko chini sana lakini kwa uwezo wangu walionaakasema ah, hapo kuna kitu nabidi tu, tu ili tutoe wimbo ambao watu watasikiliza na wata kwa hiyo mimi nili kwa sababu walikuwa wali, wali na waku, wakuta kusumbuasumbua tukafanya kazi kwa pamoja tukashirikiana kwenye dio mpaka kufikia kwenyedeo ikatoka kwahiyo uh, mapokeaji yake alikuwa vizuri nashukuru sana kwa sababu hin kuna mtu mwingine ambao ningemchukua ninge ili iletokisi ilitoka Yeah. wasimaga wale manyota wa wakubwawkubwa wanakga na usumbufu sana kufanya kazi ulipataje kushirikana nao uh, manyota naen na nyota unatumika una naye kwa sababu hata ssafbado naongea na wote na na wawili vipi mambo anahitaji maisha anaendeleaje kwa hiyo ni vizuri kuwa na ule urafiki kuliko kuendea business anakuambia vigeho nihv lakini ikiwa kungambo ya kama vile urafiki mambo rahisi kidogo kwa sababu kuna vitu vitta iliile kazi iende mbele kwa hiyo mimi sijakutana na changamoto yoyote ile nao kwa hiyo nashukuru na, na sana kwa sababu alikuwa very easy tunaongea wakati tuna, tuna, tuna plan tufanye video tufanye ojio wakaingia studio wakafanya studio wakanipigia you know, live kwamba hivi sasa tuko studio tunafanya kazi kazi ikafanyikatukapanga kufanya video video waka, nikawpatia wakaenda tu wakafika uh, location wakafanya kwenyewakafanya kwahiyo ile changamoto kuwa nyingi sana sanaa wimboni waani wimbo ni wako wimbo ni wao ama mnachangia te mnachangiapesa mna paleileote ni, ni ya kusema kwamba wimbo ni wakwangu nmimi ndo imetoa mii imeandika kisha nikawapa wakasikiliza na nikawapatiaa kusema ninyi mwandike nyinyi vipande vyenu ninyi mwandike tu ili wimbo utoke na nguvu lakini mwimbo ni wa kwangu kabisa kando na mziki kuna vingine ambavyo unafanya pengine ungeeleza watazamaji na wasasaji wetu ni vitu gani vingine ambavyo unafanya kwa ku, upande wa usanii uh, kutoa kuto usanii wa, wa mi vilevile mimi nae na uh, filamu naandika filamu na, filam na, nikona maana naandika na Uh, sanaa za, zaza kusema kwahiyo aeza kuwaa flaniapaiya kuandika uh, inaandika kama i kwa sasahivi uo filamu ambao natengeneza ni za kwangu binafsi na zinginenahusisha kampuni zingine za hapa ulia ili kuandika hizo filamu au ilizitoke vilevile tueleze kidogo kuhusuwazo ilikuwa ni gani na madhumuni yailikuwa kwa price fara lengo langu ilikuwa kuonesha dunia gisi watu afrika sio tu congo ila afrika mzima gisi tuna, kuna, kuna vitu vinatokea ila hawavionyeshi huku nchi za ulaya kama kwa mfano um, exempl kubwa ni hapa juzijuzi rusia vitu ambayo vinatokea kati ya rusia na, na ukraine ni vitu ambavyo dunia inajua na wanasemawatu wana, wana watu, watu kadhaa waisha fariki hvi nahivi na dunia iliwaspoti lakini kongo nchi za kwetu vita vishaenda so long na unajua hapa hapawatu hawajui hawafatilii kwa hiyo nikafanya ile ili ikuwe kama vile awareness hata yeah. watu ambao wa, wa, ewako kwenye community yangu wajue wale ambao hawajui wajue awajui yagisi uh, maisha yako nyumbani wanz kujuawaanze kufatilia ili na wenyewe wakee kwamba na sisi vilevile vile ni watu hata kama ni weusi tuko watu na tuna ile, ile right ya, ku, ya, ya kuwa na amaniyakulalautalala na, na utaamka kesho yake kwahio hiyo ndo ilikuwaya kufanyanaile ni vitu ambavyo mimi mwenyewe nilipitia vingine nikaonawatu wanapitia na vingine nilijua watu wanambia lipitia nikaviweka pamoja kaandia nika, nika ujumbe wa mwisho ni upi kwa mashabiki wa kazi zako ama watu ambao ni wageni kwa kazi zako kwa wale wageni kwenye kazi yangu waendelee kufata wasubscribe kwenye pege zangu na vilevile uende kwenye instagram walikeni future distin kwenye instagram uh, facebook na ytb vilevile ni future destin uh, ukitafutaenyeutanipata wa kwenye akaunti yangu ili namba ikuwe nifanye na kazi na wasanii wengine ili hc vilevile iwafikia yaw, wasanii wengine na wale ambao wana, wa, waisha tayari wananifatilia asante sana kwa kuwa pamoja nami najua tunapenda tu, tu form ili tuendelee nyimbo ambayo nitakuwa na, naandika hapa ntakuwa nahusisha watu wengine ili tuchangie mawazo watu wa, wawe kwenye kila step ambao, mimi natumikia kwa kuanza kuandika mpaka kwenye video mpaka kwenye rels ili watu hawajisikie wa kwamba wamejihusisha kwenye hiyo pject vilevile msanii napo akikamilisha mazungumzo yetu hapa queensland na bila shaka unaweza ukapata taarifa hizo kwenye tovuti yetu sbscau mkwajuu swahili pengine atuage na kale ka tena ambako alituanzia lunge bechu ibanje yababondo niko hapa moja, sana. Penda, shiriki toa maoni armirikitomafuatilia ihaa ya kiswahili ya kwenye enyebo