unasikiliza idha ya kiswahili ya sbs karibu tena katika makala y idha ya kiswahili ya sbs tuko katika kibanda cha afrojury kinachouza vitu tofauti vimemama vitu mbalimbali vyenye asili ya kenya Kabisa. na mmoja wa wmiliki wa duka atajitambulisha tueleze mengi zaidi io majina yangu ni r mwenda na mimi ndio mwenye kibanda ya afo bwana hamfre zana zako vinatengezwa na kupitia nini na ni kwa nini umevileta hapa leo vifaa vyangu ama vile vitu ambavyo inauza vinatengenezwa na watu kutoka kenya haswa wamama na wamama ambao wako katika viwango vya chini ninaweza kuleta hapa ndio niweze kuwapromote waweze kupata pesa na ao pia wakaweza kujimudu kimaisha ksema vinakuja moja kwa moja kutoka kenya ndio unauza ama vinatengezewa hapa vinatengenezewa kenya kabisa ndiokisha vinatumwa hku kwa mauzo ye yeah, vinatumwa mi mwenyewe naenda huko kuna watu najua wamama aswa vikundi vya wamama ambao wanatengeneza na mi naweza kuwanunulia alafu nakuja nauzo huku mapokezi amekuwaje uh, siku ya leo katika tunaweza kuuza vizuri watu wameweza kujitokeza na tunaona wengi sana wanapenda vifaa vyetu uh, siwezisema biashara iko vizuri sma sema... siwezilalamika <laughs> ndioksema kwamba mtu anarudi na, na, na, na begi la hela e, kidogo si mbaya si mbayaa ni guniachatuseme uh, t- nibegi naezasema <laughs> <laughs> ni gunia anafuatwa baadayemtu afuate kwa vile ambavyo viko hapa ni vitugani ambavyo vimeenda zaidi ama ni vitugani ambavyo vimevutia wateja zaidi uh, vile vitu ambavyo vinavutia watu zaidi ni sijui kwa kiswahili tunahitaji reni er- imejua yeah, leo sasa hivyo uh, ndivyo vinavutia watu sana kwa sababu asa bei yetu ni nzuri na pia tunaye tunaweza sema aina mingi sana vimetengenezwa na vitu tofauti tofauti na ni vitu yan ningesema yeah, vile na shanga uh, shanga pia zinaenda lakini hatuleti shanga kwa wingi na pia tumegundua kwamba ukiweza kuleta hivi vitu huku haikugharimu pesa nyingi maanayake i vidude vidogo vidogo na ukileta na, na ndege ni sawa ukileta na meli inachukua nafasi ndogo kwa hivyo vinaweza kutupatia pesa pia vizuri zaidi tamasha hii yajawa kwa, kwa zaidi ya miaka miwili kurejea tena kwa tamasha hii na maana gani kwako kama mwafrika ni, ni vizuri sana maana yake tunaweza kukutana na watu hii imekuwa ni tamasha ambaye inafanya mii pia kukutana na wakenya wenzangu waafrika wenzangu tunaweza kuwa na ile network na inasaidia so katika kufanya akili ikapumzika <laughs> ndio mm. unapoona wafrika wengi hivi unajihisi ni kama nyumbani ama inakuwa ni akili inachanganyika kidogo kabisa najihisi kama nyumbani wakati mwingine kwa sababu Wapata watu hata saa zingine napata mtu a kutoka kwenu anaongea lugha ya mama kabisa yeah. uh, unajisikia ni kama huko nyumbani kwa hivyo nafkiri ni, ni jambo nzuri ambalo ningelipenda liendelee na watu wengi wakaweza kuja katika mahali kama hapa kuna baadhi wanasema kwamba kufanya tamasha mara moja haitoshi maoni yako gani uh, nakubaliana na hayo hata mimi ingefanywa hata mara tatu mara ine uh, hata ndio hii fedha pia ni nzuri inaingia lakini pia kukutanakutana hivyo ni vizuri zaidi yeah. kwahio kando naitamasha pa na mengine matokio ambayo wanakutanisha watu yeah, ndio ningependa kuwe na vent nyingi zaidi ambazo zinakutanisha watu kwa sababu waso hapa unawezapata kwamba watu wanakaa kipeke kipekeao na saa zingine inakuwa vigumu sana maisha ya kukaa kipeke yako hka na venti nyingi kama hizi basi watu wanakutana wanajuana wanasaidiana kama leo hapa hivi nimepata mwanakenya mwingine hapa amekuja akaniambia ju mkenya hata mmoja amekuwa hapa kwa miaka miwili na nikampatia nambari zangu nikamwambia nitamuunganisha nita na kikundi cha wakenya ambacho kiko hapa sinaona inasaidia mtu kama yule yeah kawale ambao hujafanikiwa kuja hapa leo lakini pia wanatamani kuweza kupata vifaa kama hivi vya kiafrika wanaweza kpata wapi wanaweza kuwasiliana nawe vipi uh, mimiaswa mimi sina kibanda mahali lakini nambari zangu za simu na niko na ebsit lakini inafaa kuya updte sana niko na kadi yangu hapa na namba yangu ya simu ningelipeana kama aona shida ni 0424 674474 naweza rudia 0424674474 ukinipigia mahali ulipo unaweza kutumana vile vitu unataka na nitakweza kuonyesha pia websiti yangu kupatia link na unaweza kuchagua vile vitu viko na vitu vyetu ni original vimetengenezwa vizuri au utakuwa na wasiwasi haswa najua kwamba biashara nyingi siku hizi zinaingi mitandao ya kijamii kama fa a unazo hizo aatengeneaesma mechelewapo idogo i i aaitaa aki sasa nimepata vijana barubaru wataweza kunisaidia nimeona watu wengi wakinuliza oku, oku, jambo hilo na ninao binamuwangu amba uh, wakati mwingineameka hvitu kwaa nawameuza ktafunguaa rasmi na uh, a zingine aaso nitaweza kuwasiliana na mawateja ma, ma, ma, wangu alafu niweze kuwaonyesha hizodia zangu na nitaweza ku, yeah, kuwasiliana nao pale asante sana kuzungumza nasi na kila laheri katika harakati za kuweza kusambaza bidhaa za kiafrika hapaaustrlia nashukuru na asante na kwa kuweza kutufikia pia sisi tunafurahiahaya yeah. miliki wa afrupokianasi kuhusu yale ambayo anafanya na bidhaa ambazo anauza nmapokezi yake katika afrikachfestval mengi zaidi tembela tovuti yetu sbsswahili ambako utapata maelezo kwa jinsi wanaweza wasiliana naye pamoja na kuona baadhi ya kazi ambazo wanauza wa hapa penda shiriki toa maoni fuatilia idhaa ya kiswahili ya ss kwenye Facebook.