unaskiliza id ya kiswahl yauendelea kusikia idha a kiswahili yaukiwaamigodia migerano katika stui za ukiemakalauandalea kasasa tugeza macho moja kwa moja katika zile taarifa za michezo tukielekea moja kwa moja katika maandalizi ya kombe la afrika jimboni ambayo kutakuwa ni michwano bili lakini kwa sasa tunazungumzia yale ambayo yatafanyika katika viwanja vya mazoezi vya western wein wnderes ambapo itakuwa ni kwa mara ya pili katika historia ya michezo hiyo ambapo vijana wa kiafrika wataweza kujionyesha umahiri wao pamoja na uwezo wao vile vile walimu pia wataweza kuonesha namna wanavyonoa vikosi vyao tukizungumza moja kwa moja na mwalimu wa timu ya tanzania bwana bonfis ambaye anajiunga nasi kupitia simu ujambo hatu jambo kabisa habari ya huko salama kabisa bwana bwanabonfis maandalizi yamekuaje na je ulikuwa tayari umeandaa kikosi ama walikuwa na wasiwasi kwamba michuano ya mwaka huu itafutwa ndiyo kwa kweli bado maandalizi tunaendelea kwa sababu tunajua kama huu mwaka ni timu ambazo ziko tayari na ni ngumu kabisa sana sana eh, kwenye grupu ya kwetu eh, ni grupu ambayo yaani iko ngumu sana kumanisha kwamba itakuwa ni ngumu zaidi kuliko grup ambayo timu ya tanzania kubwa ilikuwa katika michuano kombe la, la kufuzi kwa kombe la dunia kule afrika ama angalau watanzania wa, wa, wa australia watapata furaha kidogo kupitia vijana wako e, najua kweli kama levo zinaachana lakini e, tukitia kwenye levo ya hapa kwetu e, ni kundi ambalo liko ligumu sana E, hata vile vile tunaendelea kujiandaa kama vile kesho tuna mazoezi hapo hapa karibu Fairfield. tunaendelea kuandaa wachezaji wote wakuwe tayari upatiipeti kwenye hii kombe mm. ni timu gani ambayo inakosesha usingize katika kundi lenu ah, tuna timu mbili kuna ghana na Avri coast ni timu ambazo kweli wamejiandaa vizuri na sisi pia tuko tunajiandaa ili tupambane nao na, ni timu ambazo mezungumz ni timu ambazo zina uzoefu na ghana ni washindi wa mwaka jana katika kombe la dunia sema kwamba ni, kwa ni mikakati gani ama ni mipango gani ambao unaweka kisha kwamba unazuia washambuliaji wa ghana kuweza kufanya makubwa zaidi ama maajabu makubwa dhidi ya timu yako tunaendelea kuandaa wa vijana kwa sababu bado ni wadogo wa na wako na pumzi na wako nazo kwa hiyo niko na waandaa kidogo kuendelea ni hadi siku ya mchezo utakapoanza nikute kute yani wak wako tayari kucheza na kupambana na hawa waghana ha, tofauti ni gani kati ya kikosi cha mwaka huu na kile ambacho uliingia dimbani mwaka jana ha, tofauti ipo kwa sababu mwaka jana kwa kweli hata ukuwa na wachezaji wa kutosha walikuwepo lakini wengi walikuwa ni watu ambao wako na umri mkubwa lakini huu mwaka ilibidi tuchukua watoto wadogo ambao wako na pumzi na skills pia basi wakajitolea na hivi tunaendelea kuandaa ili tupate kupambana na hizi timu ambazo tuko nazo kwenye grupu moja Aha, na kama mwalimu ni kipi ambacho unakuwa unalenga zaidi maana tunajua kwamba ni mashindano mafupi kwa hiyo inabidi upate matokeo ya haraka si kama ligi ambayo hata ukipoteza mechi mbili tatu bado utakuwa salama lakini haya ni ile ukipigwa basi basina katika hatari ya kuondolewa katika kundi kama mwalimu ni vitu gani ambavyo unalenga zaidi hapa kitu ambacho nimetia kwenye wachezaji wote ni ushindi wa mechi mbili y yani, apa ndo ambayo tutatembea nayo kusema kwamba tunapasha kwenda uwanjani tunajua kama ushindi ndi tunautafuta hakuna mambo ya kusema tutoke eh, moja kwa moja zero kwa hapana tunaenda na ile idea ya ushindi tu y yani, kizuri tunajua kama n itakuwa na 11 players kwenye uwanja na tanzania pia nayo ni hivyo hivyo players on the pitch. kwa hiyo eh, ipo na nguvu zipo pumzi ipo na pia tunaendelea kufanya mazoezi kama kawaida hmm. mpenzani wa kwanza ni nani ah, tunaanza na coast kumanisha kwamba hapo basi itakuwa ndo utajua uzito wa ligi itakuwaje katika mechi hizo sasa hapo ni sawa kabisa kwa sababu coast hatumwogopi zaidi lakini tunajua kwamba wa, wa vijana wapo tayari na tutapambana nao kabisa na majabu yanafanyikaga mara kwa mara katika mashindano kama haya ambapo timu ambayo ilikuwa haitarajii kufanya chochote ndio inakuja kupendua kabati na kabati pale katika kikosi chako ni vijana gani ambao anahisi wataweza kuletea raha mashabiki wa timu ya tanzania timutanzaniawavijana wote ni wapya ni wapya kwa kweli na nimewaona wiki iliyopita tulikuwa na friendly match na nikawaona nikasema hapa watafanya kazi nzuri na a ni jina ni jina nasema anasema a lakini kila mwaka wa hawaendi popote wana, wana watoto ambao wanacheza lakini hawaendi popote e, nawazia labda e, walimu wao sio walimu ambao wanawaza mbali sana ni kumaanisha kwamba ni mmoja wale ambao iwapo mambo yataenda kombo kwa upande wenu ni timu ambayo mnawaza mkaamua kushikilia shati mshuke nao tukiungana tunashikana mkono kwa mkono, mkono najua tutawapiga Aha. na matarajio ni gani kwa upande wako umwee wenye kama mwalimu lengo ni gani la mwaka huu huu mwaka tunapenda kufika mbali kwa sababu tanzania ilikuwa ni timu ambayo miaka iliyopita tulikuwa tukifika mbali sasa ilifika mwaka wa tanzania wengi wakaanza kushuka sijui kama ni bidii kama ni nini hawafiki tena kabidi tuanze kutafutisha wachezaji lakini ambao tuko nao sasa hivi tuko tunawaandaa kwa pumzi na kuhakikisha kweli wanacheza ile 90 minute, kwa sababu hawa watoto wengine hawa nao ni vijana pia ila ni mpira huwa unaenda huku na huku kwa hiyo ni kujiandaa tu vizuri tunajiandaa na kuhakikisha kabisa tunaungana kama vile timu na tunacheza mpira mzuri tu ili tupate ushindi najua kwamba kuna baadhi ya timu ambazo zinachukua hata hatua za kuweza kualika baadhi ya ndugu zao katika majimbo mengine kuja kuwasaidia je kuna mpango wote wako kuangalia kama kuna vijana wa tanzania katika majimbo mengine ya australia ambao wanaweza kuja kuongeza nguvu ama unaamini wale ambao ukonao kuweza kutekeleza mahitaji yako na hilo pia ni jambo ambalo tunahitaji watanzania waendelee kuleta washabiki watusaidie kwa sababu mpira hata washabiki wanasaidia pia tunaombeni sana watanzania wote na wengine ambao wako karibu wawe nafika kama vile hii E, jumamosi ambayo inakuja e, kf yetu ni tunahitaji kabisa watanzania wakuje kwa wingi ili wapate wa kushangilia timu ya tanzania tunawahitaji kabisa nam ni witu ambao bila shaka nahisi kwamba wameusikia na wameupokea na, wame na kila laheri katika michuano ambayo inaenda kuanza jumamosi na mechi itakua ni jumamosi tu ama itakuwa pia jumapili ni kila jumamosi lakini kuna wiki moja ambayo tutacheza katikati ya wiki ni wiki moja tu itakuwa ni Aha, kwa lakini wiki, wiki zote itakuwa ni jumamosi mechi na, asante sana asante sana nachezwaanasi na kila laheri katika jitihada zako za kuweza kupeperusha bendera ya tanzania mwaka huu asante sana na mwalimu wa timu ya tanzania inayoshiriki katika kombe la afrika jimboni bwana jimboakizunguma nasi akiweka wazi matarajio yake pamoja na matamanio yake katika msimu huu wa kombe la afrika ibila shaka idhay kiswahili aaulta taarifa zote zinazohusiana na sala hilo mhoatuni t mpumziko uneegmototet wau sh je unataka kusikiliza taarifa zingine kama hizi sikiliza zilizorekodiwa kwenye apple google spotify au popote pale unapozipata